Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh vui tự chế - Hiện trạng Việt Nam 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kửng, 14/5/14.

Lượt xem: 3,306

1. Kửng Thành viên cấp 2

Một câu chuyện vui Mình chế toàn diện :)

1. TQ tự ý đem dàn khoan đến VN để trêu ngươi và làm nổi dậy dư luận trên toàn thế giới.
    2. VN bắt đầu lên án TQ, người dân VN tạo những cuộc biểu tình chứng tỏ lòng yêu nước, nhưng vẫn có người đồng tình để chính quyền VN giải quyết vấn đề vì có hiểu biết.
    3. Những cuộc biểu tình tại VN luôn đi quá mức cho phép, như vụ Bình Dương vậy ...
    >>> Hàng ngàn công nhân bị đuổi việc, kinh tế suy giảm, kiệt quệ kinh tế :) vậy nên hãy để chính quyền VN giải quyết.

Cám ơn các Bạn đã theo dõi.

Bài viết trên HàiVL: http://www.haivl.com/photo/3104772

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/14
    BlaBlaA3ersxSOnes thích bài viết này.
  2. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Vãi cả trình bày, sr thớt nhưng mình xem lướt qua mà ko xem đc hết bởi nó rối quá.
    CHúc mừng đam mê bạn
    Huế Nguyễnbs thích bài viết này
  3. BlaBla

BlaBla Banned

bạn ơi, 1 vấn đề nhạy cảm...
    - tôi nghĩ nếu là ảnh vui bạn nên viết tắt VN TQ đi.
    - hình của bạn ghi "Việt Lam" là thế nào? có đến 2 từ đấy? bạn cố ý viết thế à? sẽ không còn là ảnh vui nữa đâu bạn.
    tôi là khách đi ngang... mong bạn xem lại
    Kửng thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đáng lẽ bạn sẽ phải ra đảo 3 ngày vì vi phạm nội quy tiêu đề đấy! Nhưng tôi du di sửa cho bạn lần này, bạn đã đọc nội quy khi lập topic mới chưa?
  5. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

6. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

chết mất để mình edit lại liền, quên mất 2 từ VN TQ @@
  7. BlaBla

BlaBla Banned

Kửng bạn: 1 vấn đề đang hot, cẩn thận, cẩn thận nhe bạn... không khéo bị nổi tiếng mà chưa biết là tốt hay xấu, còn những lá cờ tổ quốc nữa.. thôi rinh cái hình đó xuống cho lành bạn à hehe... vi phạm nội quy cơ bản (ch.trị và tôn giáo, may ở đây chưa có tôn giáo) của hầu hết forum đấy. :D
  8. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Nhìn cái mớ này giống như source stock thì phải ... haiz! #-o
  9. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Trưng bày tác phẩm Photoshop .... làm bằng AI
  10. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

Ơ . hình như nội quy Forum là không được tạo viết một chủ đề nào đó chỉ việc quăng một cái đường link lên thì phải ? :))
  11. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

ừa mình edit ùi :)
  12. mindnie

mindnie Thành viên cấp 2

rối mắt là điều đầu tiên đập vào mặt e bác ạ, e cũng cố xem, ít ra có tí màu mè cho đẹp đẹp tí, cái nữa, e ko hiểu phía bên phải của 1, 2 là cái je? nhằm hướng đến cái gì á?
  13. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

1. TQ tự ý đem dàn khoan đến VN để trêu ngươi và làm nổi dậy dư luận trên toàn thế giới.
    2. VN bắt đầu lên án TQ, người dân VN tạo những cuộc biểu tình chứng tỏ lòng yêu nước, nhưng vẫn có người đồng tình để chính quyền VN giải quyết vấn đề vì có hiểu biết.
    3. Những cuộc biểu tình tại VN luôn đi quá mức cho phép, như vụ Bình Dương vậy ...
    >>> Hàng ngàn công nhân bị đuổi việc, kinh tế suy giảm, kiệt quệ kinh tế :)

Ủng hộ diễn đàn