Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anime - Những ngày đầu chập chững

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hoàng Anh Khoa, 28/5/13.

Lượt xem: 6,089

1. Hoàng Anh Khoa Thành viên cấp 1

Lâu lâu vào lục lại đống album ảnh cũ trên Photobucket, tự dưng thấy lại mấy tấm này
    Mình vẽ cũng lâu rồi, hồi đấy vẽ tặng tình yêu đầu năm lớp 11( 2008 thì fải), giờ nhìn lại thấy nó cứ ngô nghê thế nào ấy :))

Vẽ nét bằng Corel

Lên màu bằng Photoshop, hồi đấy dùng Pts 9.0, nặng dã man với con PC ram có 256 mb :v

Không có file corel + pts nhé, hồi đấy chia tay mình nhỡ tay del hết đi rồi :((

...
    hth02x1KellBin thích bài viết này.
  2. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

á..........á......á.................đẹp và rất đáng được ghi nhận. Cái này làm phải rất công phu. Tớ thích điều này. Cậu về đội của tớ ( Đàm Vĩnh Hưng ) kakaka
    Hoàng Anh Khoa thích bài viết này
  3. Hoàng Anh Khoa

Hoàng Anh Khoa Thành viên cấp 1

Zero103 ha ha. rất tiếc tớ chỉ thích đội của Hồ Ngọc Hà thôi :))))))
  4. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

:(( Hoàng Anh Khoa Làm như thế tớ buồn đấy tớ đã bấm nút trước cơ mà =))
    Hoàng Anh Khoa thích bài viết này
  5. Hoàng Anh Khoa

Hoàng Anh Khoa Thành viên cấp 1

nhưng tớ ko thích thím Đàm, dễ bị thông lắm :-ss
  6. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

á mà tớ phải đàm đâu @@

Ủng hộ diễn đàn