Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anti fan Mu khi nghe tin Sir Alex Ferguson nghỉ hưu!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi JokerT, 10/5/13.

Lượt xem: 7,777

1. JokerT Mới đăng kí

Bạn này là fan Juve, k hiểu nó liên quan gì tới MU???

Nếu là các Page trên fb thì k đáng nói, vì toàn bọn giấu mặt lại thích công khai ném đá, dạng AHBP chính hiệu. Còn thể loại bên trên thì k hiểu đăng những dòng stt như vậy có suy nghĩ gì k? Trong khi thông tin update đầy đủ, ảnh ọt post tóe loe cả. 25 tuổi đầu mà vẫn chưa biết nghĩ thì phải. Đăng stt đậm tính gây war giữa các fan, dành những lời lẽ thô tục cho 1 vị HLV được cả thế giới kính trọng, lại đáng tuổi ông nó

HÌnh như cũng tập tọe làm photograper

P/S: Bài này em lấy bên forum VOZ, muốn đem qua đây cùng bàn luận thêm với mọi người
    FB(Vì e mới lập nick nên k moi người thông cảm): https://www.facebook.com/nguyenthetungktxd

Theo mọi người thì có nên chế ảnh troll thằng này k, nó nhiều ảnh lắm!

...
    Con gà của thế kỉ, fire™vietcuong_910 thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Up ảnh nó lên đi bạn :)) đờ mờ ở đời sao nhiều thằng nguy hiểm vô đối thế ko biết :)):))
  3. justakid

justakid Thành viên cấp 1

Người người như vầy thì quan tâm làm gì. Mất thời gian
  4. JokerT

JokerT Mới đăng kí

Ảnh của nó thì trên fb nó nhiều lắm, mình post rồi đấy.

Bọn thế này đúng là trên fb có rất nhiều, nhưng hầu hết toàn lũ ném đá giấu tay, là bọn AHBP chân chính :)) . Trường hợp này là trên wall , up đầy đủ thông tin nên mình mới quan tâm. To đầu rồi mà suy nghĩ vẫn còn ng* :))
  5. kun.mutd

kun.mutd Thành viên cấp 2

đù,đây k thích anti ai cả, chỉ hơi ghét thằng bác xa thôi, còn nói như thằng này như bố đời ấy nhỉ... tối làm mấy cái ảnh troll nó mới đc
  6. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Chung quy chỉ là do ghen ghét, các bác cứ chấp làm gì, mất thoi gian ra, mất công mất việc của mình.
  7. HADUBI

HADUBI Thành viên cấp 1

Ghét cái bọn gây war kiểu trẻ trâu :Phi50thit:
  8. JokerT

JokerT Mới đăng kí

Bạn nào ở forum mình có chế anh troll thì post lên đây cho mình giải tỏa tâm lý với nhé :D

Từ hôm nghe tin Cụ nghỉ đến giờ vẫn chưa hết buồn, lại gặp thằng này làm bực quá, nhưng cũng k rảnh rỗi đi đôi co chửi nhau với nó :(
  9. Chàng Mưa Vô Cảm

Chàng Mưa Vô Cảm Thành viên cấp 2

À tư duy bóng đá của nó chắc âm vô cùng =)), ngu si thì lại thích gây chú ý thôi, thôi chấp nó hóa ra nó bằng mình, không được không được :v :v. Bác học quá đi thôi =))
  10. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

Các bạn cũng trẻ trâu éo khác gì nó, nó anti hay cái gì thì kcmn, việc gì các bạn cứ phải xoắn hết cả lên như thế nhỉ
    CÁC BẠN TỰ XEM MÌNH NGANG HÀNG NHƯ VẬY À
    Gooner Designerhivu silence thích bài viết này.
  11. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Ai cũng có quyền tự do, các bác thích là việc của các bác, nó ko thích là việc của nó, nó muốn chửi cũng giống như các bác muốn khen, mà rõ ràng đây là nó ko phải là anh hùng núp, nó nói suy nghĩ thật của nó, nó nói ngược lại với cái các bác thích thì là các bác troll nó, chửi nó à. Các bác tự cho mình là đúng còn nó là sai à :)) Đời sao mà hài hước vậy :))
    Gooner Designer, hivu silence, Kul Emotion3 người khác thích bài viết này.
  12. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

Ng ta 25 tuổi bạn gọi "nó" như thường vậy bạn có nghĩ gì ko :3
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  13. KakaVuongDinh

KakaVuongDinh Thành viên cấp 2

Bác post bài của cậu ta lên đây cho mọi ngừơi troll cũng tương tự việc cậu ta công khai chửi Sir Alex trên Fb vậy đó. Kệ nó, quan tâm làm gì. Fb của ngta muốn víêt gì ngta víêt, quỳên của ngta mà?
    Gooner Designer, hung6767trieu1209 thích bài viết này.
  14. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

Bạn ạ :) Mình cũng là 1 fan MU
    Mình yêu MU, và dù có làm gì thì mình vẫn giữ tình yêu của mình mà thôi
    ...
    Có trách thì trách bạn này xưng hô chưa đúng cách thôi
    Còn ai cũng có quyền yêu quyền ghét mà bạn
    Dù sao đi nữa, chó cứ sủa và đoàn người cứ đi thôi bạn ạ, đừng bận tâm làm gì
    GGMU !!
  15. Phạm Thế Lợi

Phạm Thế Lợi Mới đăng kí

Suốt ngày war, có cả trăm thằng đăng như thế, tìm đến bao giờ cho hết :v kệ tụi nó, người xưa có câu chuyện kể về 2 con chó, con nào cũng nhận là cứt của mình ngon hơn rồi cắn nhau mà chết :v thế mới hại não
  16. Barca37

Barca37 Mới đăng kí

Rảnh rổi quá hay sao mà bài này cũng đăng. Người ta Anti thì cũng là bình thường...
  17. Tỏi Củ

Tỏi Củ Thành viên cấp 1

:Phi50thit: :v
  18. Locban

Locban Thành viên cấp 1

Chó , tao xin lỗi nhưng tao nghĩ thằng này nó có họ với mày
    darklord20k, Ngocdat, JokerT1 người khác thích bài viết này.
  19. keyuan1101

keyuan1101 Mới đăng kí

Nhưng rõ ràng 25t mà nói chuyện như một thằng choai choai vậy thì không được ! Bất kể là ai bạn cũng không có quyền miệt thị kiểu đó,ng có học hay không học r9ều phải có nhân cách,cậu này ăn nói kiểu đó thì đá văng khỏi xã hội được rồi.
  20. dinh huu tai

dinh huu tai Mới đăng kí

sau khi đọc xong mình thấy bạn ấy đang nói về bác nào tên Sơn đang làm huấn luyên viên cho một đội bóng tên MU thì phải ?? Bác nào mà hội đủ điều kiện thì vào hỏi xem ý bác ấy là gì. Còn bác nào không phải thì lăn tăn đòi troll người ta làm gì thế nhỉ ?

Ủng hộ diễn đàn