Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anti fan Mu khi nghe tin Sir Alex Ferguson nghỉ hưu!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi JokerT, 10/5/13.

Lượt xem: 7,775

1. trieu1209

trieu1209 Mới đăng kí

bài face trên mình đồng ý 30% . còn tại sao kp 100% thì mình thấy thế này

chuyện cầu thủ. sau 90p là chuyện của họ họ lên giường với bà hàng sóm cũng kẻ. nhưng 90 trên sân và 30 p bù giờ và 10 quả pen thì họ đã cống hiến hết mình cho trận đấu ( điều đó phải cộng nhân ) đỡ hơn làm cầu thủ mà bán độ

chuyện ngài Sơn : mình rất phục tài dẫn dắt của ổng. nhưng mỗi lần thua hay bị gì đó ổng lại đăng đàn lên la làng và khi thắng thì nói đội bóng tôi xứng đáng dành đc. nhưng điều cốt lỗi thì ổng chỉ muốn dành 3 điểm về cho đội nhà. điều đó thì ai cũng muốn hết.

và ông Ngài sơn này chơi đoàn tâm lý rất ơ là hiểm mình có xem lại những cuộc luật đỗ dành cúp ở PL thì phải phục ổng.

bài này chỉ biết chê chứ k biết khen. dù yêu hay và không thích thì cũng phải nhìn 2 mặt tích cực và tiêu cực.

có lẽ nghệ nghiệp HLV của ngài Sơn cả đời 1 vài số HLV không đạt đc.
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Chủ threads là Fan MU thì phải ?
    Theo mình thì bạn muốn troll ai thì cũng đưa mặt bạn lên cho đủ info đã rồi thích làm gì người ta cũng được, không cũng như những người đi troll mà ko đủ thông tin thì các bạn gọi là AHBP :D

Còn việc người ta thích đăng gì thì kệ người ta, chứ bạn lấy lý do đó mà mang lên đây để troll thì thật sự ko hiểu nổi :|

p/s: Mình là gunner, ko thích cũng ko ghét MU, tại vì ... Fabregas ở bên đó :(((
    Gooner Designer thích bài viết này
  3. JokerT

JokerT Mới đăng kí

Thứ 1: Về cách xưng hô, nó 25 tuổi, đúng! Nhưng mình thử hỏi liệu nó có xứng đáng để người ta tôn trọng nó hay k? Với 1 ông già đáng tuổi ông nó mà nó còn k coi ra gì thì cho dù nó có 50 tuổi mình vẫn gọi là "nó" chứ đừng nói đến con số 25

Thứ 2: Như đã nói, nếu là 1 cmt trong page, 1 cmt trong forum, hay youtube, hay 1 thằng ad trong page nó viết thì có lẽ mình sẽ k quan tâm, vì cái dạng giấu mặt ném gạch nó là AHBP thực sự. Còn trường hợp này, chính vì là 1 stt trên fb, có ảnh và thông tin đầy đủ nên mình mới quan tâm. Mình nghĩ nó 25 tuổi thì cần phải hiiểu đc hậu quả khi nó viết công khai những dòng này. Và 25 tuổi thì nó cần phải biết người nó đang chửi là ai? Nó có được phép chửi hay k?

Thứ 3: Nếu đây là dòng stt nó chửi đội bóng hay chửi cầu thủ,... thì mình cũng sẽ k quan tâm, chắc chắn là như thế, nhưng nó chửi Sir Alex- 1 người mà cả thế giới bóng đá phải kính trọng, thì thực sự mình rất khó chịu. Bạn nào bảo mình trẻ trâu cũng đc, đấy là suy nghĩ của mình, và mình muốn bày tỏ điều đó!

P/S: Nhân tiện đây mình muốn hỏi là để chế ảnh troll nó thì mình cần nhờ ai trong forum.

Mình cảm ơn!
    keyuan1101 thích bài viết này
  4. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

JokerT: cái tôi của bạn lớn quá rồi đấy, nếu mình bảo rằng mình ko biết sir alex là ai, và được phép chửi thì bạn tính sao ?
    Bạn lại bảo thêm 1 điều nữa: "Cả thế giới bóng đá phải kính trọng" ???
    Nếu thật sự vậy thì MU ko nhiều anti như vậy rồi :)

Đến cả ông hoàng công nghệ Steve Jobs còn có anti vs nhiều bài viết còn hơn thế này, thì mình nghĩ Sir bị cũng là bình thường !!

Và 1 điều nữa: trên facebook thì bạn kêu gọi trên đó làm ảnh troll, cớ sao lên diễn đàn này, tính dìm người ta hả bạn ?

Khi bạn chỉ trích chê bai 1 ai đó là ko cho info thì bạn bảo AHBP, nhưng bạn đi troll người ta thế này thì nói thật chả khác nhau đâu !
    Mà người ta hay gọi là: "Chó chê mèo lắm lông" đó :)
    Gooner Designerhth02x1 thích bài viết này.
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

JokerT Bill Gate làm được nhiều điều tốt đẹp, thúc đẩy thế giới phát triển gấp chục lần Ferguson mà còn bị chửi, bị ném trứng thối vào mặt. Bạn thíc MU và thích bóng đá thì Ferguson là cái gì đấy quan trọng với bạn. Còn với ng ko thích bóng đá (chắc cũng phải gần 1 nửa thế giới) và ko thích MU ( chắc cũng phải hơn 90% thế giới) thì Ferguson chả là gì và có gì mà "ko được phép chửi" :)) Cả thế giới bóng đá nó chỉ là 1 phẩn nhỏ lắm của thế giới thôi bạn à. Và ko có bóng đá ko chết, ko có tiền mới chết. Lúc nào đó mà phải lăn lộn để kiếm từng đồng, hay bênh sắp chết mà ko có tiền để cứu thì lúc đấy chắc bạn ko còn nhớ đến Ferguson đâu, có khi bạn lại nhớ đến quỹ từ thiện của Bill Gate
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

JokerT
    hth02x1
    TONE.Rs
    Thôi nhé mấy bác , mỗi người mỗi quan điểm , có cãi tới sáng cũng ko phân thắng bại ;) mình cũng công nhận mình có phần sai , vậy thôi :D
    hth02x1 thích bài viết này
  7. koolarsenal

koolarsenal Mới đăng kí

Anti thế nào là quyền của nguời ta, không làm cho nguời ta kính trọng thì nguời ta có quyền chửi. Việc này cũng giống như nhiều bạn vẫn chửi bọn TQ thôi, có quan tâm tuổi tác nguời ta đâu. Tóm lại, bạn mang nó lên đây chửi chả giải quyết cái j, không những không giải tỏa đuợc bực tức mà còn tức thêm vì nhiều cmt đồng tình với thằng ku kia, :)
  8. JokerT

JokerT Mới đăng kí

TONE.Rs :Mình đã nói rồi, nếu thuộc dạng giấu mặt và thích chửi thì đó là AHBP thực sự. Và loại đó mình k quan tâm bạn ạ!

Mình đa đọc qua rất nhiều page của các fan đội khác trên bóng đá, cho dù là Fan Barca hay các thành phần anti trên fb thì khi nhắc đến việc này họ đều tỏ lòng kính trọng. Tất nhiên đó k phải tất cả nhưng chắc chắn là số ít, từ hôm ấy tới giờ trên New Feeds mình đọc được đúng 2 stt chỉ trích Sir, 1 là stt trên, 2 là stt của page fan Chel.

Còn về vấn đề " Cả thế giới phải kính trong" thì câu nói đó k hề sai, những đóng góp của ông cho nền bóng đá Anh cũng như thế giới là k thể phủ nhận. Cái này mình nghĩ k cần phải giải thích lại làm gì cả. Mình nghĩ bạn cũng biết điều đó nhưng ở đây vấn đề chính là bạn muốn công kích mình mà thôi. Mình nói k sai chứ?
  9. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

ko quan tâm, cái j chả có ng thích kẻ ghét! mình cũng ghét mu lm, vì quá nhiều thành phần nguy hiểm. troll những fan phong trào thì có mà troll cả năm!
    https://www.facebook.com/magazine.anti.MU
    phải thế nào thì mới có đông ng anti thế chứ!
    TONE.Rs thích bài viết này
  10. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Đệch, gõ xong F5 teo cmn hết rồi :|
    Ngắn gọn thế này:

Mình ko hiểu công kích bạn là sao, và mình ko muốn thế đâu, sợ bạn lại cho lên diễn đàn nào đó rồi troll lắm :))
    Cái chính muốn nói là:
    Việc bạn đưa thông tin và lập cái topic này mục đích để troll anti-fan kia chỉ vì họ chửi thần tượng của các bạn <Sir và MU> thì thực sự cái TÔI của bạn quá lớn rồi đấy. Và mình 100% phản đối việc topic này lập ra chỉ để giải quyết mâu thuẫn của bạn vs antifan kia <mà antifan kia có khi chả biết bạn là thằng nào>
    Bạn bảo rằng bạn chỉ đọc toàn lời ca ngợi thôi đúng ko, mình cam đoan bạn chỉ đọc trên báo + fan MU là chủ yếu, đơn giản thôi, báo nào dám viết 1 bài chửi sir cơ chứ, làm thế xong chắc nghỉ việc luôn!
    Bạn mới chỉ đọc có 2 bài chửi thôi đúng ko, google đi, search nhiều lắm: troll sir alex, chửi.... blah blah. ĐỦ CẢ, ko thiếu đâu !

Cho mình hỏi là: nếu là AHBP viết bài kia thì bạn sẽ ko troll phải ko, đơn giản vì người ta có thông tin gì cho bạn để làm đâu, nên bạn chỉ có thể nhắm tới những người như profile đầy đủ để làm thôi, và rồi bạn coi đó là hành động được chấp nhận và ko coi là AHBP hả, bạn nhầm rồi đấy ! Với mình ko chỉ là AHBP đâu, mà nó còn cả trẻ trâu trong hành động bồng bột đó nữa !

p/s: ngắn gọn voãi :v
    Gooner DesignerNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  11. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mệt quá cái top này mang tính chất cá nhân quá rồi, mấy cái hay ho và mang tính xã hội thì nên up, mấy cái liên quan chỉ một bộ phận mang tính chất một phía quá thì thôi.
    Mặc dù mình là fan MU, mình cũng chả thích nghe ai chửi gì về Sir và MU, nhưng mấy cái này ko nên up trên rum, và còn đòi troll nữa. Mệt thật đấy !
  12. JokerT

JokerT Mới đăng kí

Mình post bài này mục đích chính là tranh luận vì nó thuộc box chuyện trò linh tinh. Nếu mọi người k thích thì sẽ dừng lại. ok!
    TONE.Rs thích bài viết này
  13. JokerT

JokerT Mới đăng kí

Mình muốn nhờ forum chế ảnh troll thì có được k vậy mọi người?
  14. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

mục đích cuối cùng là tìm người troll ảnh!
    4rum cũng có luật đó! không tùy tiện troll ảnh đâu nhé bạn.
    người ta đồng ý bọn đây ms troll. bạn lấy ảnh 1 người ra rồi đi nhờ vả troll người ta. giống thọc dao sau lưng quá! chả tốt đẹp gì đâu!
  15. fire™

fire™ Mới đăng kí

vãi hàng
  16. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

HLV Sơn là ai đấy ????????????

MU là cái giề ??????????????

Trên thế giới nhiều mu lắm, mu rùa, mu bàn tay, mu bàn chân, mu gì gì đó , ..v..v ....
    hoặc game MU online chẳng hạn

Chắc cái cuối cùng, Man Unit nhể >! ,,,,

Hé, mềnh không phải tín đồ đá bóng, chả biết MU là giề, cũng chả biết Sơn là ông nào ???? .... Thôi kệ, đọc vui vẻ thui ...
  17. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tại hạ tình cờ đi ngang qua chốn này! thấy các vị huynh đệ cùng các tỉ muội xôn xao bàn tán bèn mạn phép ghé vào cho thỏa lòng soi mói. giật mình, kinh ngạc khi thấy lời nói của các vị vô cùng sắc bén, ngữ ngôn truyền cảm, thiết nghĩ độc cô cầu bại ngày xưa có đội mồ sống dậy cũng thêm phần nể sợ. nay xuất hiện thêm nhiều anh hùng bàn phím như thế này cũng khiến cho tại hạ mở mang tầm mắt, học hỏi được nhiều điều.nếu các vị huynh đệ đây không cảm thấy phiền nhiễu thì với một cú click chuột chúng ta hãy kết nghĩa bàn thờ, à không bàn đào ! ngày hôm nay được gặp các vị huynh đệ, các vị tỉ muội ở đây cũng là phước phần cho tại hạ. xin nhận của tại hạ một like gọi là để kết nghĩa thâm giao
    hung6767 thích bài viết này
  18. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Vị huynh đài này vãi thật. VDS là nơi anh hào võ lâm chính phái tà phái hội tụ, Bắc có Tiêu Phong, Nam có Mộ Dung, Đông có Hoàng Đảo Chủ, Tây có Âu Dương Phong, thiết hỏi võ lâm được mấy người có cmt bá đạo như huynh? E rằng mấy vị chưởng môn Ngũ Nhạc Kiếm Phái hoặc thậm chí là Đông Phương Giaó Chủ của Hắc Mộc Nhai ở tận Tây Nguyên đôi khi cũng phải cúi đầu trước cmt của huynh.
    1 like cho cmt của huynh, các hạ tâm phục khẩu phục!
  19. vip_2k8

vip_2k8 Mới đăng kí

trên đời có nhiều loại chó nhưng thấy thằng này chả giống chó cũng chả giống người. đờ mừo
  20. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

nếu nghĩ mục đích của nó là "gây war" thì chắc nó đã thành công, vì ít nhất...
    tazanali thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn