Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anti fan Mu khi nghe tin Sir Alex Ferguson nghỉ hưu!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi JokerT, 10/5/13.

Lượt xem: 7,776

1. hungpqsife.bav

hungpqsife.bav Mới đăng kí

YFG730S: :Các bạn cũng trẻ trâu éo khác gì nó, nó anti hay cái gì thì kcmn, việc gì các bạn cứ phải xoắn hết cả lên như thế nhỉ

ông JokerT xoắn hay làm gì thì kệ cm ông ý, ông nói ông ý trẻ trâu thì ông khác đ' gì ông ý mà lắm sẹo? định tỏ vẻ hiểu biết và người lớn à? ừ, được thế cũng mừng.

p/s: tôi cũng trẻ trâu nên ko phải thắc mắc rồi lại phải trình bày, ok?

hth02x1: Ai cũng có quyền tự do, các bác thích là việc của các bác, nó ko thích là việc của nó, nó muốn chửi cũng giống như các bác muốn khen, mà rõ ràng đây là nó ko phải là anh hùng núp, nó nói suy nghĩ thật của nó, nó nói ngược lại với cái các bác thích thì là các bác troll nó, chửi nó à. Các bác tự cho mình là đúng còn nó là sai à :)) Đời sao mà hài hước vậy :))

Ừ thì ông kia ông ghét thằng kia thì ông post tìm ng đồng cảm, vậy là sai à? Tôi ko biết ông có tự nhận mình đúng hay là ko nhưng mà ông bảo nó sai à? Đời sao mà hài hước vậy?

Lại cái kiểu chứng tỏ mình người lớn đây mà. Hài, ừ được rồi, được thế cũng mừng.

TONE.Rs Riêng ông ông nói thì đ' có sai nhưng mà đ' có phù hợp. Ông khuyên ng ta này khuyên ng ta nọ, nếu ng ta cần lời khuyên thì đã đ' cần lập topic xin ảnh troll làm gì.
    Ông dài dòng để chứng tỏ mình hiểu biết và người lớn rồi bảo người ta: "Này, thôi đi, cậu đừng làm những trò như thế nữa, con nít (AHBP, abcxyz...) lắm" à?
    --> what the f...?
    Tôi nghĩ lý lẽ của ông đủ để "đời" gọi bạn bằng "bố" rồi đấy. (trong nháy nhé)

JokerT: Về cái topic này, nói thật ủng hộ thì cũng ko mà phản đối cũng ko. :(
    Hãy troll ông anti kia nhưng đừng có lập topic kiểu này, không thiếu gì những người đồng cảm với ông đâu.

Thân ái và quyết thắng. :v
    YFG730S thích bài viết này
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Các bác, đừng cãi nhau lại với thằng này, càng cãi nó càng vui :)) đọc xong chỉ thấy nó đang tự vả vào mồm mình với lập luận của nó :)) có lẽ nó là thằng đang tự coi mình là bố duy nhất ở đây =))
    Gooner DesignerTONE.Rs thích bài viết này.
  3. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

hungpqsife.bav: ai cần lời khuyên thế?
    Còn cái lý lẽ của tôi ko dành cho mấy đứa fan MU thấy bị troll đã xoắn hết cả quẩy !
    Trước khi vào topic này thì t thực sự ko hề ghét mu + manucian đâu, nhưng thấy mấy kiểu thành phần thế này thì đúng là phải join thực sự rồi !

Đồng tình vs hth02x1 :))
    hth02x1 thích bài viết này
  4. chacogihayho

chacogihayho Mới đăng kí

TONE.Rs: Trước khi vào topic, bạn ko hề ghét MU + fan MU. Sau khi thấy 1-2 bạn fan MU, bạn quyết định gia nhập hàng ngũ anti MU và fan MU ? Có thấy là lý lẽ của bạn rất... thối ko ? Ghét thì nói là ghét còn tỏ vẻ cao thượng.

Mình đăng ký chỉ để post ý kiến của mình thế này. MU thu hút lượng fan lớn vì đạt cú ăn 3 vào đúng thời điểm bùng nổ kỷ nguyên internet, và đội hình của họ có Beckham. Nhiều năm sau đó họ chỉ hụt hơi chút ít rồi lại tiếp tục thói quen đứng đầu giải ngoại hạng, chưa kể là Ronaldo và chức vô địch Châu Âu năm 08. Vì thế MU vẫn duy trì được lượng fan lớn là điều đương nhiên.
    Đấy, fan MU thường gắn bó từ năm 1999 đến tận bây giờ. Gần 15 năm chỉ quen với hình ảnh ông già mũi đỏ vào thứ 7 hàng tuần, chia sẻ bao nhiêu là cảm xúc. Như mình, trước khi có người yêu, dường như mình là 1 kẻ loser chỉ có MU là niềm vui.
    Thế mà vào lúc fan MU phải từ bỏ hình ảnh đã gắn bó gần 15 năm thì đọc được mấy cái dòng stt gọi ông già 72 tuổi là "mụ đàn bà.... với những đứa con loạn luân..." thì làm ngơ kiểu gì ? Cái bạn viết status kia phải biết rõ ảnh hưởng của những lời lẽ của mình chứ. Sống ở thời đại nào rồi ?
    Bóng đá gần như là tôn giáo. Các bạn thử đứng trước 1 trong số 5 triệu người Công giáo ở Việt Nam và xúc phạm Chúa xem nhé.
    Còn với fan Arsenal, thử tưởng tượng Giáo sư Wenger bị sỉ nhục như trên nhé. Fan đội bóng khác thì mình chưa biết lấy ví dụ nào cho các bạn hiểu để bớt cái nhìn phiến diện đi.
    Thân.
    hungpqsife.bav thích bài viết này
  5. cucainho55

cucainho55 Thành viên cấp 1

Rảnh vãi, tự nhiên mang bài người ta post lên. Người ta yêu ghét kệ người ta =)))) Ghét mấy thằng rảnh này lắm nhé! :-" à mà thật sự nghe tin Sir mà buồn não ruột, muốn được xem cuộc cạnh tranh của BIG 4 như ngày xưa, ngày còn học cấp 3, mỗi tối thứ 7 ôn thi đại học vẫn trốn đi xem bóng :((((
    TONE.Rshungpqsife.bav thích bài viết này.
  6. hungpqsife.bav

hungpqsife.bav Mới đăng kí

Nói mà đ' hiểu mình nói gì và ng khác nghĩ gì hay sao thế?
    Ý tôi là ông kia ghét kệ ông ý, mấy ông là bố ông ấy à mà vào khuyên.
    Chẳng thà là anti vào chửi ông ý là ghét ghét cl... abc...
    Đằng này vào khuyên, rồi như thế là ko nên, ko nên thế này ko nên thế nọ.
    Khuyên khuyên cái beep.

Mà nói thật, anti thì cứ anti đi, việc gì phải bù lu bù loa lên là:
    Tao anti đây, cho chúng mày chết nhé.
    :v
    Thực sự như vậy sao?
  7. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Tất cả câu hỏi của tôi chốt lại:
    Chủ topic làm ra thread này ĐỂ LÀM CÁI GÌ trong diễn đàn này ?
    Tôi ko khuyên gì hết hiểu ko, đơn giản là 1 cái post, 1 cái bài anti vớ vẩn thì post lên cộng đồng design để làm gì, bôi nhọ người khác à ???
  8. JokerT

JokerT Mới đăng kí

K biết có phải mình đã hiểu sai ý nghĩa của cái box " chuyện trò linh tinh" hay k mà nhiều người k hiểu post lên đây làm gì#:-s #:-s

Mình tự nhận là fan MU nhưng cũng chả bao giờ đi war với các anti. Nhưng có lẽ vì thằng này nó động đến Sir nên khiến mình khó chịu hơn cả thôi. Mục đích chính lập thớt có lẽ là để bàn luận về thằng trên ảnh. Nhưng kết quả là các bạn war nhau rồi quay ra chửi mình. Có thấy vấn đề k??
  9. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

10. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

lại lập acc clone để tự sướng hả !
  11. koolarsenal

koolarsenal Mới đăng kí

Có ai phản đối MNSĐ nói riêng và fan Mu nói chung chửi thằng ku đó đâu, chẳng qua là hơi trẻ con khi chủ thớt vác cái đó lên đây kiếm đồng minh, ai ngờ đồng minh thì ít mà toàn bị troll lại, càng tức hơn :)).
    TONE.Rs thích bài viết này
  12. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Nó thích nói gì kệ nó chứ . Quan tâm chi mấy thằng như vậy mất thời gian

Ủng hộ diễn đàn