Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo Dài + Body Painting :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi IceF, 28/1/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 18,855

1. IceF

IceF Thành viên cấp 4

J.Lin mẫu tìm mòn mỏi mới có đeý bác ạ,còn ko hình xăm thì quơ 1 phát chụp mỏi tay ạ ,em còn 1 concept sườn xám và yếm nữa để show hết body vì mẫu bít cũng gần hết ạ
  2. IceF

IceF Thành viên cấp 4

jynftu chuẩn mực là gì ạ...
  3. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

nhưng tatoo ở tay chụp với áo dài nó lại thành k hợp bác ạ :)
    Quỳnh Trang Nguyễn thích bài viết này
  4. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Mặc áo dài mà thấy cái hình xăm tụt hết cả hứng
  5. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Hẳn là bác biết vụ áo dài của Mai Phương Thúy rồi, tuy rất đẹp nhưng vẫn bị chê vì không đúng chuẩn mực đấy thôi.
  6. IceF

IceF Thành viên cấp 4

jynftu không đúng chuẩn mực của ai mới dc,và ai là ng chê ?
  7. IceF

IceF Thành viên cấp 4

neuerdesign tụt thì back :)) ý kiến gì,ko đọc caption à
  8. IceF

IceF Thành viên cấp 4

J.Lin tại sao lại không hợp ạ ? có tatto thì không dc chụp áo dài ?
  9. lemungdj

lemungdj Thành viên cấp 2

Mọi người gop ý thì gặp bác thớt bực bội cá nhân em thấy nếu up ảnh để chia sẻ học hỏi mà kiểu này thì chán lắm.Còn nếu để khoe thì ...
    Tốt nhất lần sau ko nên chia sẻ nên đây nữa
    Đọc CMT mà chản quá đuê
    LeeRyung, L.D.Linhcuongcoi304 thích bài viết này.
  10. IceF

IceF Thành viên cấp 4

có câu nào ... ghi là cần góp ý ko haìzz thật =))
    có thấy câu ko thích thì back ko ... nản quá...
    Lose Myself thích bài viết này
  11. cuongcoi304

cuongcoi304 Thành viên cấp 1

Bác post lên 4rum thì gach đá, khen chê có bác ạ. Đấy là điều dĩ nhiên khi bác public cái tác phẩm của mình. Mỗi người có suy nghĩ, ý niệm khác nhau, quan điểm về chuẩn mực khác nhau vi vậy bác nên tiếp thu đừng áp đặt suy nghĩ của mình với người xem. 90/100 người bảo nó không hợp thì nó là không hợp
  12. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Trước hết mình xin bình luận những tấm hình mà bạn đã chụp, bộ ảnh này rất phù hợp với những ngày cận tết, mẫu mặc màu hồng màu mà các dân tộc châu Á coi là may mắn.Cách xóa phông để tăng thêm sự chú ý vào mẩu làm rất tốt. Như trên mình cũng có để cập mẫu mặc áo dài mà có hình tattoo thấy nó kỳ kỳ, sở dĩ mình nói vậy là do : mặc dầu ngày nay xâm trên thân thể đã trở thành một mốt mà rất nhiều bạn trong giới trẻ hâm mộ,có một số bạn trẻ thích nhưng không được cha mẹ ủng hộ là do sở thích thì nhất thời có thể thay đổi, nhưng hình xâm thì không . Do đó khi không còn thích thì cũng không thể tẩy xóa mà không lưu lại dấu vết. Ngoài ra đối với văn hóa người Việt mình từ lâu vẫn cho những người có hình xâm thuộc trong giới giang hồ. Chẳng hạn có những câu nói đã minh chứng điều này như " tao đâu có xâm mình",có nghĩa là không dám làm. Do đó trong tấm hình số 13 tay mẫu chống cằm muốn biểu lộ cho người xem sự suy tư hay ngây thơ, nhưng khi người xem sẽ tập trung ngay vào hình xâm trên tay thành ra bức ảnh sẽ không đạt được cái mà tác giả muốn. Một điều nửa diễn đàn là nơi công cộng ai muốn phát biểu gì cũng được vì đâu ai biết mình là ai đâu, thành ra bạn cũng đừng buồn khi có những cmt không mấy favor. Tiếp tục chia xẻ ảnh bạn chụp, để làm phong phú diễn đàn.
    Quỳnh Trang Nguyễn, Phạm Hữu DưLose Myself thích bài viết này.
  13. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

bác chủ thớt thật buồn cười
    em đâu có bảo tatoo thì k dc chụp áo dài đâu
    nhưng áo dài đi cạnh tatoo thì lại k hợp - có những chuẩn mực nó hình thành từ xưa r bác ạ
    mọi người góp ý thì bác lại nổi nóng, xong bảo "k thích xem thì back"
    bác chỉ muốn nghe ngta khen thôi à ?
    Quỳnh Trang Nguyễn, L.D.LinhThiên Ma thích bài viết này.
  14. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

sanglee bác nói thế lại khiến bác thớt hiểu nhầm ý của bọn em
    bây h xăm mình là chuyện bt rồi bác, nam xăm, nữ xăm, đâu có ai nói gì đâu, lại còn đẹp là khác
    nhưng khi đã chụp những chủ đề, bộ quần áo dc gọi là truyền thống, mang nét đẹp Việt, thì đương nhiên là nó sẽ không hợp *em nói k hợp nhé, chứ k phải là k dc chụp* thành ra phá cách sẽ thành xấu, k vừa mắt
    ảnh của bác thớt em chỉ xin góp ý là ảnh hơi đục, còn kĩ thuật chụp với gear thì quá ổn, bác làm rất tốt
    em xin nhận xét vầy, không vừa lòng các bác có thể xóa cmt e đi :D
    L.D.Linh thích bài viết này
  15. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

tự nhiên có mấy tattoo nhìn nó ngứa mắt sao đó bạn. Ko nên kết hợp 2 cái này lại
  16. IceF

IceF Thành viên cấp 4

J.Lin cái gì liên quan đến kỹ thuật thì mời các bạn coment,và nhớ là coment chứ không phải chê,cũng không phải khen =))
    còn em đã post lên đây tức là để cho ai thích thì xem,ko thích thì back,bác thông chưa ạ?
  17. IceF

IceF Thành viên cấp 4

lenhan555 mình thích kết hợp thì có vấn đề gì ạ?
  18. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

bác nói vậy thì thôi e back cho lẹ :))
    chúc bác thành công với những tác phẩm của bác
  19. IceF

IceF Thành viên cấp 4

đâu phải con ních đâu mà nói toàn thứ ai cũng biết :))
  20. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Concept thì pha trộn giữa giang hồ + áo dài truyền thống = Tụi nước ngoài nhìn vào nó cười cho thúi mặt. Sự sáng tạo mang phong cách phá phách ko hơn ko kém.
    Hơn nữa chủ đề cũng chỉ là gái xoá phông nhàm chán, đếch có gì mới mẻ, vì muốn hơi khác lạ 1 chút nên nhét cái tatto khỉ gió gì đó vào trông kệch cỡm
    Nước ảnh thì tấm đục tấm trong, kĩ thuật chụp chẳng có gì đặc biệt
    Thái độ thì bố đời, post tác phẩm lên để người khác vào khen ''mod xinh, mod đẹp'' à ? Thử đem bộ ảnh này quăng vào mấy 4rum chuyên về nhiếp ảnh xem người ta bàn luận như thế nào, được bao nhiêu like ?
    StupidKiller, Dung Jin, neuerdesign10 người khác thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn