Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo Dài + Body Painting :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi IceF, 28/1/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 18,839

1. quocanh21081992

quocanh21081992 Thành viên cấp 1

Chả ai phản đối chuyện xăm hay k...xăm vs đồ hầm hố thì đẹp...còn chụp áo dài nhìn cái hình xăm chán luôn
    Quỳnh Trang Nguyễn thích bài viết này
  2. linhlh89

linhlh89 Mới đăng kí

Chỉ e chủ thớt là người pts chứ không phải người chụp nên các bác có góp ý về ý tưởng với bố cục thì bác ý cũng chịu chết.
    Còn nếu chủ thớt chụp thật và cố tình tạo dáng tạo kiểu như này rồi chèn từ "phá cách" vô thì chịu, nói chung tư tưởng của bác dân chúng bình thường không nhìn ra được. Sau giới thiệu ảnh phải chú thích: "Đây nè, giương to mắt nhìn hình xăm nè, phá cách đấy" không thì người xem nhầm tưởng em gái này hổ báo cá tính quen giờ muốn chụp một bộ tươi tắn dịu dàng thùy mỵ cơ.
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/2/14
  3. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

xăm trổ chắc gì đã hổ báo
    có cá tính
  4. L.D.Linh

L.D.Linh Mới đăng kí

Mình cũng chẳng dám nhận xét gì về bộ ảnh vì cũng thuộc kiểu hiểu biết ít. Nhưng ý kiến riêng của mình thì mong được xem bộ của thớt về hình xăm + sườn xám hơn, còn bộ này thì không thích lắm ^^
    Yến Mummi hì, em cùng ý kiến với chị, nhưng em thấy bây giờ nhiều bạn trẻ mặc áo cứ như để khoe áo trong ý. Áo trong đen, áo ngoài trắng tinh mỏng manh xuyên thấu >.< nhìn cứ sao sao ý.
    Yến Mummi thích bài viết này
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Người ta đã nói ko thích thì ấn Back, thế mà nhiều người dại quá cứ comment nói xăm là blah blah ... xăm là blap blap làm gì ko biết..
  6. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Mẫu đẹp, nhưng ko có sự linh hoạt khi biểu lộ cảm xúc :v, chỉ có 1-2 kiểu cười, mau chán lắm :v
  7. IceF

IceF Thành viên cấp 4

8. IceF

IceF Thành viên cấp 4

hoatongoc tiếp thu ý kiến bác này,thấy mỗi bác là có chút ý kiến xây dựng,còn lại toàn những bọn não ngắn :))
    hoatongoc thích bài viết này
  9. IceF

IceF Thành viên cấp 4

quocanh21081992 back đi ạ
    L.D.Linh ùm,mướn ko dc sườn xám nên chụp đại với cái áo dài ,chứ mà có dc show dc cả chân thì tốt rồi ...
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Có người khen mẫu đẹp là cười hô hố ngay :))
    Thời bây giờ nhiều thằng hay tự dán mác ''Photographer'' dễ dàng quá, post ảnh chờ khen gái xinh là đã thành photographer rồi cơ đấy :))
    Quỳnh Trang Nguyễn, cuongcoi304, J.Lin1 người khác thích bài viết này.
  11. IceF

IceF Thành viên cấp 4

linhlh89 hình mình chụp và làm,post lên chủ yếu cho mọi người xem,ai chém về kỹ thuật,,màu sắc.bố cục thì xin mời...chứ nói tào lao thì back thôi chứ sao h kkk
  12. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

luiz444
    Ko có chuẩn mực trong nghệ thuật thì ảnh sex nó là ảnh nude nghệ thuật đấy bạn à. Lớn rồi suy nghĩ kĩ rồi phát biểu nhé
    @ chủ thớt: một khi đã post lên đây thì phải chấp nhận cả khen cả chê, chứ cứ thích khen thì chả bao giờ tiến bộ được đâu ạ.
    Quỳnh Trang NguyễnThiên Ma thích bài viết này.
  13. IceF

IceF Thành viên cấp 4

jynftu cái vấn đề chê " Phản cảm ko thích " thì mình tiến bộ dc gì ạ ?
  14. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

klq nhưng em thích con gái xăm :))
  15. IceF

IceF Thành viên cấp 4

16. IceF

IceF Thành viên cấp 4

:))) ê Thiên Ma bộ cần ng` gãi hả
  17. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Đuổi hoài mà không đi là thế nào....
  18. Jazz Logic

Jazz Logic Thành viên cấp 1

Ông thớt ehiii, đã post album lên thì phải để người ta ý kiến chứ.
  19. IceF

IceF Thành viên cấp 4

nguyeninn e hèm,dài quá éo thể đọc nổi back dùm .... :))
  20. IceF

IceF Thành viên cấp 4

Jazz Logic thì ý kiến thì phải để mình ý kiến theo chứ....
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn