Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo dài đâu chỉ có duyên dáng mà...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninh milan, 23/8/13.

Lượt xem: 3,386

1. ninh milan Thành viên cấp 2

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    goal thích bài viết này
  2. NTDPhoto

NTDPhoto Thành viên cấp 1

Cái fare bác add vào tấm cuối xấu quá.Hư hết tấm hình.hic
    Đinh Ngọc Quân thích bài viết này
  3. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

NTDPhoto Cám ơn bác góp ý.em sẽ rút kinh nghiệm
  4. ninh milan

post này của em ế ẩm quá ạ :D bác nào góp ý cho em hoàn thiên hơn những bộ ảnh sai đi ạ
  5. NewGhostGS

NewGhostGS Thành viên cấp 2

tách mod ra ghép vào chỗ cảnh khác chứ nền này e thấy không ổn bác ợ :D
  6. Hoàng Tử Bé

Hoàng Tử Bé Mới đăng kí

Theo ý kiến cá nhân thì e thấy những điểm sau có vấn đề :
    1. Mấu diễn + cười trông cứng quá :P. Chụp áo dài thì nên là chụp tự nhiên, tay chân k phải múa may làm j :P. Cô gái này chụp góc nghiêng đẹp hơn là trực diện ;)
    2. Góc chụp. cái tấm đầu đó a, e thấy góc chụp cứ sao sao đó :D
    3. A pts mạnh tay lên đi :D. Cho màu cổ cổ xíu có khí đẹp hơn ý. Em trông ảnh hơi giống ảnh gốc quá à
    Em nx vậy thôi, có j k phải a bỏ qua nha . Chúc anh thành công hơn vs nh~ bộ tiếp theo ^_^
    ninh milan thích bài viết này
  7. ninh milan

Hoàng Tử Bé cám ơn bạn đã góp ys^^ mình luôn luôn tiếp thu ý kiến của người khác

Ủng hộ diễn đàn