Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Áo Dài Hoa Hậu Nguyễn Thị Huyền (DMD ,GV Tino)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HuyTrọc, 27/8/13.

Lượt xem: 3,740

1. HuyTrọc Thành viên cấp 1

1.Xanh
    2.Đỏ
    3.Vàng
    4.Nâu
    5.Đen
    6.Trắng

...
    Hồng Sơn, Kem Cry, Phước6 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao bức này lại gọi là vàng ợ :-?
    Cái kiểu chụp phong cách ma mị ảo diệu chả biết gì mà nhận xét cả.. cũng chả đủ trình nhận xét nữa, hóng #4
    HuyTrọc thích bài viết này
  3. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Đoilơ ViệtDesigner : Bạn để ý những pic khác màu da người co vàng đâu ^^ với lại co tí vàng của trời + cha biết lên đặt tên thế nào nữa ;) nên mình viết toàn màu sắc cho lạ tí ý mà ;;) he he
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

bạn HuyTrọc bạn có nick facebook ko cho mình xin đi,mình rất thíc tac phảm của bạn
  5. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Nhìn chất ảnh thì có level khá mạnh đây :"> sướng con mắt :-bd
  6. GLXT

GLXT Thành viên cấp 1

Bác chủ cho xin nick facebook đi :x
  7. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

quá chất
  8. Nilo Hoang

Nilo Hoang Mới đăng kí

Bộ này mình thấy lâu rồi, bác giỏi thật đấy, được chụp cho cả Nguyễn Thị Huyền ;;)
  9. tomoyochan3

tomoyochan3 Thành viên cấp 1

Giống mấy cái kiểu quảng bá game nhỉ :D
  10. KenD

KenD Thành viên cấp 1

Nhìn chất ảnh là biết người chụp có kinh nghiệm như thế nào rồi :) Bao giờ mới được như anh ấy O:-)
  11. thích kiểu cổ cổ như tn
  12. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Thanks mọi người đã ủng hộ ! Đây là bộ áo dài cũng khá lâu rồi của Ảnh viện áo cưới David Minh Đức cùng e kíp của Gv tino thực hiện ... Hơi cũ nhưng khá đẹp lên share mọi người thưởng thức .

Nilo Hoang : Mình ko dc chụp cho thị huyền nhưng mình dc chụp cho ngọc hân bạn ah ;)
    anhdepzaiii: Facebook mình là kutroc hân hạnh dc làm quen với mọi người chung sở thích ^^
    tomoyochan3 : Vì đây là áo dài do DMD thiết kê lên khi Ds cũng phải ấn tượng 1 chút có lẽ bản cảm thấy nó phiêu như kiếm hiệp ý nhể :">
    KenD : 1 Tấm ảnh chụp mod hoàn chỉnh thì người chụp là 1 phần còn phải cần stylist + DS nữa bạn ah ( Đừng quên họ chứ ) :P
    KenD thích bài viết này
  13. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

mình tìm kutroc mà trên face nhiều cái kutroc wa mình ko biết cái nào của bạn,bạn add với mình đi anhdepzaiii@yahoo.com.vn
  14. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn