Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Arena Multimedia, anh chị em nào đã học và đang học cho em xin ít thông tin

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Nguyễn Đức Thịnh, 23/4/15.

Lượt xem: 11,531

1. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

^
    ^
    =)). Nếu bạn có quết tâm và có năng khiếu thì chỉ cần qua kì 1 thì từ kì 2 bạn đi làm part time là không phải lo tiền học nữa đâu. Chưa kể nếu giỏi thì còn được học bổng nữa ;)
  2. nhockpi

nhockpi Thành viên cấp 1

cho em hỏi muốn vào arena thì hình thức thi tuyển của nó ntn vậy ạ
  3. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

lên youtube học đi bạn . minh học arena đà nẵng :3 như beep
  4. Nguyễn Đức Thịnh

Nguyễn Đức Thịnh Mới đăng kí

nickydao có phải ai học fpt cũng đc như vậy đâu anh ^^
    blademaster_sf cái này thì e chưa biết có năng khiếu k0. Mới chỉ thích ngành này thôi anh, nhìn chương trình học cũng thích
    nhockpi: 1 bài kiểu tra sáng tạo 45' vs 1 bài kt tiếng anh bạn ạ
    mrbom k0 có người hướng dẫn tự học nản lắm anh ơi
  5. mrbom

mrbom Thành viên cấp 2

đa phần là a tự học tren youtube
  6. kenny_hung79

kenny_hung79 Banned

Theo như quan điểm của mình đã từng học ở FPT-ARENA tại hà nội (cách đây khoảng hơn 7 năm trước). Thì suy cho cùng các bạn muốn học bất cứ cái gì mà đem lại chi mình thấy thoải mái và đam mê đều đạt thành quả tốt hơn là chạy theo "trao lưu" + không định hướng + không tính toán trước. Mình hy vọng bjo chắc bạn đã có quyết định nên học cái gì rồi ^-^. Chúc bạn thành công!
  7. linking

linking Mới đăng kí

Mình đang học Arena Thủ đức, nói chung học ổn. Học xong kỳ 1 là đã có thể đi làm được rồi. Ở trường dạy chuyên sâu, không đào tạo lý thuyết dài dòng. Thầy cô nhiệt tình và tận tâm lắm.
  8. supcuti

supcuti Mới đăng kí

Học arena thì xác định là phải tự học ở nhà rất nhiều thì mới lên tay nhanh được.
  9. Nguyễn Thị Giang

Nguyễn Thị Giang Mới đăng kí

Mình cũng đang học Arena Thủ Đức môi trường học ok. Mỗi lớp chỉ có 12 học viên thôi nên thầy cô chỉ dạy kĩ với dễ hiểu lắm. Không hiểu chỗ nào thầy cô chỉ rõ chỗ đó luôn. Học thực hành trên máy là chính, thầy cô còn đưa đi tới các công ty, doanh nghiệp để tham quan nữa.
    FMP thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn