Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Art Prints

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi junionguyen, 2/7/13.

Lượt xem: 2,624

1. junionguyen Thành viên cấp 1

Đây là chuỗi Art Prints kết hợp giữa những câu trích dẫn nổi tiếng của các nhân vật nổi tiếng. Ngoài việc mang tính trang trí, nó còn đem lại nguồn cảm hứng cho các designer chúng ta, không chỉ trong thiết kế mà còn trong cuộc sống của chúng ta. Các bạn có thể xem thêm ở đây. Mình có bán Art Prints này. Web: junionguyen.webs.com
    Ngoài ra mình còn nhận vẽ chân dung theo phong cách này và thiết kế thương hiệu. Vào web để xem Portfolio của mình.

Để thuận tiện cho việc theo dõi bài viết của mình và các bạn, mình lập 1 topic riêng ở đây để gộp chung tất cả tác phẩm của mình. Thanks các bạn đã theo dõi.

[​IMG][​IMG][​IMG]

...
    b0yHN_96, hth02x1, sun_writer5 người khác thích bài viết này.
  2. Mấy pic này lạ quá nhỉ mình cũng lần đầu tiên biết đến thể loại này
    dontworrybehappy thích bài viết này
  3. junionguyen

junionguyen Thành viên cấp 1

Đây là phong cách trộn lẫn giữa khoa học và nghệ thuật.
  4. No.13

No.13 Thành viên cấp 2

Vừa xem web của bác, bác làm khá nhiều mặt nhỉ @@
    Brand, Print, TVC...
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tuyệt thế nhờ ? :D :like:
  6. junionguyen

hồi trước làm brand là chính, giờ chán rồi, tự tạo job cho mình làm thôi.
  7. FlamePhoenix

FlamePhoenix Thành viên cấp 1

low polygon? ;))
  8. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

9. junionguyen

cái trên 3d mà, kiếm model chỉnh qua phần polygon là được, thêm xiu chất liệu nữa. Mà ở đây có ai chơi Cinema 4D không, giao lưu tý.
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

quá đẹp :)) mình khoái thể loại này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn