Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Assassin's Creed và nghệ thuật Pakour

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Fly Nguyễn, 26/12/12.

Lượt xem: 31,004

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Muốn học thì phải lên nhóm chuyên về bộ môn này, điều kiện là đôi giày trên 2m và 1 ngày phải hít đất trên 500 cái [​IMG]
  2. huutruc0205

huutruc0205 Banned

chắc học máu thịt ak bác ơi
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  3. Fly Nguyễn

Thế thì học đi thím :D tui ủng hộ đó :like:
  4. Fly Nguyễn

Hiện giờ thì do hơi thiếu thốn tg nên mình chưa đi tập dc, với 1 phần là do hội mình tan rã rồi nên chưa tìm dc hội mới đủ đẳng cấp để theo học :D
  5. dark_knight_bmt

dark_knight_bmt Mới đăng kí

Chán nhỉ! Mình cũng thích bộ môn này lâu rồi nhưng chẳng có điều kiện để học :(
  6. Fly Nguyễn

Mình ngày xưa tập mấy khoản hiphop cũng bị gia đình ngăn cấm lắm nhưng vẫn cố gắng theo đuổi tới cùng nên mới dc như ngày hôm nay :D
  7. dark_knight_bmt

Giờ không biết có cách nào để tập nhỉ, vì hiện giờ ở VN vẫn chưa phát triển mạnh về parkour :(
  8. Fly Nguyễn

Mạnh ở SG này rồi đó bợn ;)
  9. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

tập nhảy quả Leap of faith có khó ko bác, kiểu ezio phi từ nóc nhà xuống đống rơm ý

à mà cái trò parkour này phải là từ prince of persia chứ ko phải từ AC, AC là kế thừa thôi :)) game về parkour hay nhất vẫn là mirror edge
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  10. dark_knight_bmt

Vậy giờ mình muốn tập thì làm sao để bắt đầu vậy bạn?
  11. Fly Nguyễn

Если вы действительно любите что-то узнать, то это уже не важно :D
  12. dark_knight_bmt

Là sao @@
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Coi trừng =))

Cái này e xem nhiều trên tivi thấy họ biểu diễn giỏi voãi luôn. Trình độ điêu luyện thật =D> :like: :D
  14. Fly Nguyễn

Hic, viết bằng tiếng Nga, lúc viết lên thấy bt mà giờ nó lại bị thế này, chắc do lỗi font chữ
  15. dark_knight_bmt

:))
    Vậy giờ mình muốn tập thì phải bắt đầu từ đâu?
  16. đ.a

đ.a Thành viên cấp 2

1 ngày em hít đất đc 50 cái phê vật vã mà hít 500- 800 cái @-)

đam mê s nổi đây
  17. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

:v ảnh demo mang dép sao :v ? E cũng thích môn này :)) vì lúc trước có chơi Assassin Creed :v =))
  18. Yêu Cá

Yêu Cá Thành viên cấp 1

hít đất 500 cái thôi mà :)) là em thì em dẹo từ bao giờ rồi =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn