Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[B&W] Linh tinh SG sáng cuối tuần

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi caphefin, 22/7/13.

Lượt xem: 2,090

1. caphefin Thành viên cấp 2

Tức cha chả là tức vì lỡ đá trúng cái dây nguồn làm bay mất tiêu bài nháp chưa kịp post >"<
    Số là hôm qua em Sài-Gòn hơi bị đỏng đảnh, nắng mưa thay đổi xoành xoạch làm khổ anh em chơi hình quá xá. Mấy anh em bị hụt kèo chụp mẫu ở ga nên lang thang ra nhà thờ chơi (hóng gái là chính ^^!). Có vài tấm tàm tạm đem về khoe các bác kiếm tí gạch về bán mua lens xài ợ :D
    #1. [Cà phê] ôm miễn phí, quả này các cụ ép a tha hồ mà sướng nhẩy ;;)
    #2. Cô nhóc Tây quá kute được bố công kênh sau khi tan lễ
    #3. Bạn nữ này hình như chỉ có 1 anh chàng chụp chính thôi, còn số lượng tay máy chụp "ké" như em chắc cỡ gần chục ^^!
    #4. Một chút tương phản, chắc các bác nhận ra anh chàng bên trái chứ nhỉ :)
    #5. Lại mưa rồi. Dù cho mưa, anh xin đưa em đi đến... nhà thờ (để trú mưa thôi ợ)
    #6. Đang trú thì tới giờ nhà thờ đóng cửa, đành đội mưa cuốc bộ về. Vô tình bắt gặp cả 1 xe đầy sen, cầm lòng không đặng lại lôi máy ra cho em nó tắm mưa tí xíu
    #7. Bonus 2 tấm chụp mẫu buổi chiều, đền cho em nó vì bể kèo ga hồi sáng ^^!

Xong rồi! Mấy bác gạch thoải mái, em gom bán kiếm tiền mua thêm lens như đã nói lúc đầu :D
    Tất cả em chụp bằng Canon 600D + lens 50mm/f1.8
    Bác nào thích Flickr thì vô nhà em chơi ở đây. Welcome ợ ^^!

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, Cún con 25388Vo Hoang Bac thích bài viết này.
  2. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

để ý là bạn này rất khoái BW
    caphefin thích bài viết này
  3. duongchamcbhp

duongchamcbhp Mới đăng kí

#4 Có anh Hùng chợ lớn kìa
  4. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

Nhó Nhanh Nhùng Nhợ Nhớn À?

Ủng hộ diễn đàn