Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào biết làm sáng video mà ko bị mờ ,mất nét đi ko ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi maxkeeble.tq, 21/11/12.

Lượt xem: 5,429

1. maxkeeble.tq Thành viên cấp 1

Bác nào biết dùng AE làm mày video tươi sáng lên ko dạy mình vs mình đang làm cái video shopmotine tăng bạn gái:) mà do mình chụp kém quá nên chất lượng ảnh ko đk ưng ý . #:-s

...
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

video tươi sáng là video gì hả bạn?
  3. maxkeeble.tq

maxkeeble.tq Thành viên cấp 1

mình sửa lại : là làm màu sáng hơn :).
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn up video lên youtube, trong phần Enhancement có chỉnh sáng video, thấy khá ngon
  5. sonhd92

sonhd92 Thành viên cấp 2

Sử dụng Sony Vegas đi. AE cũng dc (nhớ không nhầm thì AE có phần add layer curves vào giống như Ps ấy rồi kéo)
  6. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

nếu chỉ là làm sáng lên thì sao bạn không cho ảnh vào Ps rồi kéo sáng lên nhỉ, sau đó làm video stopmotion sau :|

Ủng hộ diễn đàn