Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào có font của các chữ này cho em xin với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vnanonymouss, 6/6/18.

Lượt xem: 2,420

1. vnanonymouss Mới đăng kí

Bác nào có font của các chữ này cho em xin với

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Fonts này, là fonts cơ bản, đã có trong máy mờ, chỉ cần gõ chữ, nằm kế bên, nhấn mũi tên bàn phím dưới kia, đổi Fonts, dò nhìn, là thấy nó đó.
  3. vnanonymouss

vnanonymouss Mới đăng kí

Bác cho e xin tên font đc k
  4. tranvan.muon

@vnanonymouss :Chữ Việt Nam trên đó, lấy đại 1 cái trong máy có sẵn, vẫn là đó . đọc dc, là xong rùi. làm gì quan trọng lém hả, ? chỉ có các Fonts uốn trang trí, mới đi tìm fonts gốc thoai, cái chữ Việt Nam, đâu có sợ ai đọc lộn đâu, mà sợ.

Việt Nam : Arial
    Việt Nam : Geogia
    Việt Nam : Tahoma
    Việt Nam : Verdara
  5. npl1994

npl1994 Thành viên cấp 1

bác nào cho em xin cái font chữ của mr goodtea với ạ
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. vnanonymouss

vnanonymouss Mới đăng kí

Quan trọng chứ , mình cần làm giống y như vậy , cả chữ nữ kia nữa. Nếu k thì mình lên đây xin làm gì đâu
  7. tranvan.muon

@vnanonymouss : Quan gì, thì dò nhìn, quan sát đê, thấy cái nào giống nó, lấy sài, có Arial, Tahoma, có Geoger, Vadera.... nhiều lém, người ta cũng là lấy trong Windows, chứ đâu có ai việt hóa mấy thứ căn bản kiểu này đâu. bạn càng kiếm tìm xa xôi, càng hok có fonts Việt hóa, càng khó chơi, tìm trong Unicode Windows đê, là xong phim.
  8. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Mấy thánh lười tìm kiếm lên đây hỏi font thôi. Trong khi toàn font cơ bản có thể tìm là ra

Ủng hộ diễn đàn