Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bác nào sửa dùm em bức ảnh cho nét tý được không ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tee_ay_93, 1/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,312

1. tee_ay_93 Thành viên cấp 1

...
  2. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Lần sau mong bạn đặt title bằng chữ tiếng việt đầy đủ, đàng hoàng.
    Lưu ý cho bạn cái nữa là khi up hình nhờ vả thì nên up hình có chất lượng 1 tí, hình này mờ và noise, khó mà chỉnh đẹp được.
  3. LemonCra

LemonCra Thành viên cấp 1

Hình đẹp rồi thì người ta cần quái gì nhờ chỉnh nữa bác :))
    Xuân Tín thích bài viết này
  4. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Hình chất lượng nha bạn, chứ ví dụ bạn đưa tấm hình chụp bằng điện thoại 3110c rồi kêu người ta chỉnh giúp thì nói thiệt, tớ không bao giờ làm.
  5. LemonCra

LemonCra Thành viên cấp 1

thì ít ra cũng chỉnh cho nó gọi là hơn cái ảnh gốc đi tý thì cũng gọi là đã chỉnh rồi :) cần gì phải ảnh chất lượng mới chỉnh được :D
  6. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

đối với anh em thì ảnh như thế này thì chỉnh ra nhiều khi ảnh sẽ mất tự nhiên hơn stock ấy chứ bạn. Tại pic này ngược sáng, quá noise... chỉnh thì nhiêu khi chỉ tăng contract rồi cho rõ tí thôi. Chứ đẹp là không hứa trước đc. Hầu hết a e đều dùng pts thì nếu chỉnh như thế thì sử dụng chương trình khác vẫn có thể làm đc. Vì vậy ít ai có hứng thú để làm lắm bạn
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn