Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài đầu năm. Tổng hợp mấy bức hôm qua trên đường đi học về!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nhắng, 10/2/13.

Lượt xem: 3,517

1. Nhắng Thành viên cấp 3

Băn khoăn mãi, định không up vì không có gì đặc biệt.
    Hứa với anh em làm 1 bộ ảnh cuối năm với mấy em "Nga Ngố" mà lịch học kín, + địa điểm chụp hơi xa nên chưa có thời gian đi được.
    Hôm qua về sớm, định đi xem địa điểm, mà lại có việc, nên không đi được, trên đường về làm đc vài shot... thôi thì mang lên cho anh em cho ý kiến đầu năm ^^!

Tối qua nghịch tấm bìa làm bokeh, cắt thì đẹp mà lúc lên ảnh thì sao nó méo thế :(

Đang ủ 1 bộ ảnh ở chỗ này, có 1 tấm cho mọi người cho ý kiến về địa điểm + phong cách chụp ở chỗ này (quần áo, blend, dáng chụp (nữ) ra sao cho hợp)

...
    hoang phan, J.Lin, DX_Degeneration1 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vãi cả lá ^:)^
    Mà tấm này hay đó . :">
    J.LinNhắng thích bài viết này.
  3. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Lá khô mà bác =))
    cho em ý tưởng đi :(( để e làm 1 bộ ở địa điểm tấm cuối :(
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Địa điểm thì bác lên rừng mà chụp , mod nữ thì cứ hở hở là ổn rồi :">:">:">
    Đình Nhất thích bài viết này
  5. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

=)))))))) ý em là cái địa điểm ở cuối kia kìa :D cái địa điểm đó là ở bến cảng, trên thuyền bỏ hoang toàn sắt thép ngổn ngang ý ạ :D
  6. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Chị này xinh thế :x
    Đã vậy còn cầm ổ bánh mì :x :x

7. Pamb00

Pamb00 Thành viên cấp 1

mấy tấm chụp chồi để vào ngay giữa nhìn hơi không thuận mắt bạn ạ. mình nghĩ là crop lại và để xê qua 1 bên sẽ tốt hơn @@
  8. TissGraffy

TissGraffy Thành viên cấp 2

phong cách bụi bạn ạ. quần soọc ngắn, guốc bản to, áo bụi bụi + phụ kiện tý. hở hở tý là được =))
    còn lên đoạn đồi phía sau thì mặc váy trắng kiểu thiên thần ngơ ngác ý :x

Ủng hộ diễn đàn