Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài kết thúc học kì của mình, các bạn vào cho ý kiến để mình học hỏi =)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi obama11a7, 28/11/13.

Lượt xem: 1,890

1. obama11a7 Mới đăng kí

các bạn cứ nhận xét thẳng tay nha =) để mình rút kinh nghiệm :">

...
    nguyenlamlll thích bài viết này
  2. takken300

takken300 Thành viên cấp 1

nó cứ ảo ảo thế nào ý bạn ạh :))...bóng đèn vỡ hay vỏ trứng vỡ vậy...theo mình thì cho cái bóng đèn vỡ 1 mảng ở trên thì ổn hơn :D
    obama11a7๖ۣۜTrung ๖ۣۜAnh thích bài viết này.
  3. minhvuong

minhvuong Banned

sao bóng đèn dống bị vỡ phía dưới mà vẩn chứa được nước vậy nhìn không được hợp lý lắm
    obama11a7 thích bài viết này
  4. takken300

takken300 Thành viên cấp 1

đây là nghệ thuật mà bạn...có một vài chi tiết có thể khác so với thực tế :D
  5. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Vết nứt làm cho cái bóng đèn nó phẳng phẳng ấy nhỉ @@
  6. duchiepbro

duchiepbro Thành viên cấp 1

cũng đẹp nhưng cũng xấu xấu kiểu gì ấy :| like cho cái ý tưởng nhưng phần trình bày chưa đc tốt lắm:-B
  7. Theo mình nghĩ thì nếu phía dưới bóng đèn có màu xanh của nước thì bên ngoài bóng đèn ở dưới nền phải có màu xanh để nhìn vào có sự cộng hưởng và không bị tách rời giữa ý chính và phụ. theo mình bạn nên đặt bóng đèn ở chổ nào có nước thì hay hơn ví dụ như: lưng chừng dưới sông hoặc dưới biển ... phía trên bóng đèn bạn phải thể hiện được vết vở của bóng đèn rỏ ràng chứ bạn thể hiện như vậy chưa thấy được sự nỗi bật của bóng đèn bị vở, xung quanh thì thấy được vết vở của bóng đèn nhưng nhìn chủ thể chính của bóng đèn thì không thể hiện được. Người thì bạn phải thể hiện được ở gần thì rỏ và xa thì mờ bạn nhé... Nhìn chung tác phẩm của bạ cũng có sự đầu tư và ý tưởng.
  8. ARiT

ARiT Thành viên cấp 1

Nhìn cái bóng đèn ảo quá ==! vs lại màu sắc ko phù hợp lắm.
  9. obama11a7

obama11a7 Mới đăng kí

cảm ơn các bạn đã góp ý :"> lần sau mình sẽ chú ý đến các chi tiết nhỏ hơn =) nhất là cái bóng đèn nứt :x

Ủng hộ diễn đàn