Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài tập của mình..vừa hoàn thành phần design..^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Color_of_li7e, 30/10/12.

Lượt xem: 3,720

1. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Chắc là đang nằm trên Localhost
  2. phhuan89

phhuan89 Mới đăng kí

Mình thấy từ cách xếp chữ đến trình bày bố cục lẫn màu sắc của bạn đều hoàn toàn thất bại, bạn nên tham khảo thêm những điều này ở một số trang web nuớc ngoài, xin lỗi vì đã nói thẳng nhưng nếu ko như vậy thì bạn không thể tiến bộ đuợc.
  3. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Xin lỗi mình nói thẳng chứ bạn nói thế này người ta tiến tiến bộ được à :v :v
    Cứ kiểu như Bài toán này em muốn điểm 10 thì em phải giải đúng từ đầu đến kết quả, Em đã hiểu chưa :-j
  4. phhuan89

phhuan89 Mới đăng kí

Nhìn cách cmt của bạn thì mình nghĩ chắc bạn chưa đi làm trong môi trường chuyên nghiệp bao giờ, nhưng cái gì không đúng, không tốt thì cần phải nói thẳng, nói mạnh vào đánh trúng vào những chỗ thiếu sót đó thì người đó mới biết được mình cần phải sửa những cái gì quan trọng trước tiên. Một tác dụng khác của cách nói thẳng này thì làm cho người bị chỉ trích cảm thấy bị khích và nhờ đó họ sẽ nỗ lực hơn.
  5. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

Cái góp ý của bạn ko phải nói thẳng, Mà gọi là chê chung chung.
    Đánh trúng vào những chỗ thíu sót ??? Mình thấy đánh lung tung thì có. Cái layout web còn phần gì để đánh ko ?.
    Sao ko chỉ ra điểm ko hợp lý trong từng phần? chung chung thế tác dụng = 0 !
    Thay vì ngồi chê muốn khích người khác nỗ lực hơn thì up cái sản phẩm mình làm lên cho người ta thèm có tác dụng hơn đó.
  6. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Không có gì ấn tượng cả, bạn quá tồi. Xl tớ mắng cho bạn tiếng bộ. Nhưng bạn nên. Xem lại cách bố trí menu. Trạng thái nomal and howver. Cách bạn phối màu không ổn ở những chi tiết. Mình không trách bạn chọn nền màu xanh. Nhưng ko nên quá lạm dụng vào 1 màu như bạn đang làm :), và cách đổ bóng :| thì quá phổ thông :-<. Mình nghĩ đc gì thêm sẽ comment tiếp.
  7. sinh

sinh Thành viên cấp 1

Cung được, khởi đầu thế là được rồi, trước mình còn học ở ĐH chẳng biết design, code được là ngon rồi,

Ủng hộ diễn đàn