Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bán dàn máy cho sinh viên làm đồ họa - Còn bảo hành

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi vuthanhnam, 28/3/15.

Lượt xem: 1,244

1. vuthanhnam Mới đăng kí

Do mình ít ở nhà nên để dàn máy ở nhà không cũng hơi phí nên quyết định cho em nó theo anh em nào làm đồ họa hoặc đam mê game , máy trùm mền nên còn mới nguyên nha, tất cả linh kiện đều còn bảo hành từng con ốc và full box, cấu hình em nó như sau: kèm giá bán rời các món linh kiện nha

Main: Intel BOXDB85FL ( còn Bảo hành 2 năm) giá 2tr
    CPU: I5 -4440 Socket 1150 ( còn Bảo hành 2 năm) giá 3tr9
    RAM: DDR3 Corsair 8GB ( còn Bảo hành 2 năm) giá 2tr
    Ổ cứng: HDD WD 1TB ( còn Bảo hành 1 năm) 1tr9
    Card đồ họa: Nvidia Quardo Fermi K600 ( còn Bảo hành 1 năm) giá 3tr6
    Nguồn: Cooler Master CM-550W GXH( còn Bảo hành 1 năm) giá 990k
    Màn hình Dell 19’’ E1913S ( Bảo hành 2 năm) giá 2tr5
    Case Thor View 2 - Bao hầm hố, đã up đủ các fan led, tha hồ show - 550k

Bao test thoải mái nha, đến xem đảm bảo bạn thích ngay, giá em nó ra đi full bộ là 16.5tr , tặng luôn bộ bàn phím nha, có fix cho anh em nào nhiệt tình và là dân thiết kế. Chỉ bán cho ai mua về sài, còn ai làm tiền thì làm ơn mình không tiếp nhé. Ai có nhu cầu thì gọi mình nhé 0932 656 018.
    Thanks all!

...
  2. tatnguyen567

tatnguyen567 Mới đăng kí

Bạn đang ở đâu ?
    vuthanhnam thích bài viết này
  3. vuthanhnam

vuthanhnam Mới đăng kí

mình ở Hồ Chí Minh nha bạn, quận bình thạnh

Ủng hộ diễn đàn