Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn gái nghiện phim đen liên tục gợi ý làm “chuyện ấy”

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 11/12/13.

Lượt xem: 13,095

1. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

ngu lắm thôi con ạ! mỡ treo miệng mèo mà k ăn. mà cũng k có loại mỡ nào tự treo vậy đâu. thêu dệt quá!
  2. Thang2013

Thang2013 Mới đăng kí

Nghi vấn Vỏ..=))=))=))
  3. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Nhìn cái mô-tip truyện, mình đoán là mương 14, và sự thật là vậy :))
  4. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

5. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

TẮT QUẠT ĐÊ
  6. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Haizz..99% thì câu chuyện này chẳng có thật :))
  7. MinhQuân PC

MinhQuân PC Thành viên cấp 1

Yêu cầu các bác lần sau có post thì post những chủ đề liên quan....\m/. đằng này đọc chả thấy liên quan ếch gì đến cái diễn đàn là sao ?
  8. huy1993

huy1993 Thành viên cấp 1

nản với top pic câu view. mình không tin câu chuyện này. đâu có ai vahj áo cho người khác xem lưng như vậy. nguồn lại xuất phát từ kênh 14:-?:-?:-?
  9. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

iem cũng cùng ý kiến với pác #24 =)) bạn PeThuBr cho làm quen đêêêê....:3 :3
    mà đúng là mương thì khỏi nói, chắc cũng phải thắt cơ ddist thít cơ mông dữ lắm mới ra được cái bài này (:|
  10. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ngu ha sao mà đăng lên cho cảnh sát mò tới nhà.
    Mương bịa cũng nên bịa tuổi trên 18 này nọ chớ.
  11. Kid.Bi

Kid.Bi Thành viên cấp 1

đọc đã =.= suy nghĩ đã...............nhìn cái nguồn........................del hết suy nghĩ =.="
  12. orc

orc Thành viên cấp 1

Kênh từ mương thì khỏi post nhá bác, em nó cám ơn :)))
  13. One Top

One Top Thành viên cấp 1

hôm nay tự thấy mình ngu k đọc cmt trước như mọi ngày.. đọc đến cái đoạn có ảnh là biết kiểu gì cũng bịa hoặc copy ở chốn nào rồi.. thế mà vẫn ngu đọc đến dòng mương 14.. thất cọng vcđ. =="
  14. zunbj01

zunbj01 Banned

bài này ko có thật , 16 tuổi mà vãi vậy
  15. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Cảm ơn truyện sex của bạn,viết hay đấy,phát huy nhé !

Ủng hộ diễn đàn