Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bán hình ảnh chat lương cao giá rẻ shutterstock,gettyimages,istockphoto...

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi khohinh, 7/3/15.

Lượt xem: 47,068

1. Cuộc Đời Vẫn Đẹp Sao

Cuộc Đời Vẫn Đẹp Sao Thành viên cấp 2

mình vừa mua hình xong, lần này là lần thứ 3 rồi, khohinh.net làm việc rất nhanh và uy tín, không phải chờ đợi lâu ^^ thậm chí còn ưu ái khuyến mãi cho ae vietdesigner nữa ^^ mình khá hài lòng ^^
  2. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

3. tadinhtrung88

tadinhtrung88 Mới đăng kí

Vừa sử dụng dịch vụ của Team khohinh xong, nhanh gọn lẹ, uy tín, lịch sự. Chúc Team hoạt động vững mạnh. Thân ái !
  4. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

tadinhtrung88 Cám ơn bạn đã ủng hộ , uy tín là chất lượng giá rẻ là số 1 em luôn hướng tới .
    Không phải có những website bán ảnh của nước ngoài rồi mạo danh reseller tên việt nam add egift code này nọ , vào down những website đó chỉ là những web lừa đảo thôi ạ , giá trên trời tải lại thì tốn tiền các anh chị thận trọng khi mua hình ạ . Bên em làm xong mới lấy tiền và lưu ở drive.google.com mãi mãi , tải lại không tốn tiền anh em nhé
    Anh em nào cần hình thì qua box xin ảnh 1-2 tấm em tải miễn phí không phải tốn tiền . 3-4 hình mua ủng hộ khohinh .
  5. matnickroii

matnickroii Mới đăng kí

Mình vừa dùng dịch vụ của khohinh, Rất hài lòng về cách làm việc của Team, các bạn rất nhiệt tình vs xử lý share link rất nhanh, Chúc team ngày càng phát triển nhé!
    khohinh thích bài viết này
  6. Letuan.mmo

Letuan.mmo Banned

Định mua cho bác ủng hộ mà nghe đâu bên bên nhataom 5s bác này đi cam quýt ghê quá đến nỗi banned (5giay.vn/threads/mua-ban-hinh-anh-chat-luong-cao-gia-re-nhat.7861230/) nên thôi cứ trung thành vơi banonline.net cho chắc
  7. vietdungdesigner2001

vietdungdesigner2001 Mới đăng kí

Mình là khách hàng của bác khohinh nên mình rất thông cảm và tin tưởng bác ấy .
    Letuan.mmo do mấy thằng nghen ăn tức ở nó giả danh admin vietdesigner Phạm Hữu Dư thôi bác à @@ , dịch vụ của bác khohinh anh em họ đã đánh giá như trên đó bác ,khohinh share ảnh không hết scam làm gì , bác ko qua box share anh xem khohinh tặng ảnh à, còn cái trang banonline kia chỉ là 1 thằng reseler ở vn rồi qua site nước ngoài add gift code vô cho mà down nhé , có ngày scam ngồi đó mà khóc , tự động có lợi thật nhưng mà tải ảnh lại ăn cướp tiền của khách hàng thôi , nhất là mấy cái site nước ngoài dùng tiền ảo .banonline post thì giá 5k ảnh shutterstock chứ nó bán giá trên trời à .
    Ở đây bác khohinh dùng driver google rất thuận tiện và mình tải lại nhiều lần đâu có mất tiền .
    Mình mua bác khohinh nhận hình trước tiền sau và được tặng thêm ảnh nữa Letuan.mmo à
    Tốt nhất là ko chơi những site nước ngoài nạp tiền ảo làm gì .

Chúc khohinh.net ngày càng phát triển nhé !
  8. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Cám ơn anh em rất nhiều . Làm ăn là uy tín trên hết giá rẻ là số 1
    Cám ơn bạn vietdungdesigner2001 đã thấu hiểu .
  9. Bác kia xài lắm nick ảo quá :))
    sao chả thấy phá m với gên anh stock nhỉ :v
    bác khohinh có vẻ đi gây thù chuốc oán với nó rồi :3
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/8/15
  10. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

snowflower9911 :)) chuyện đời mà bác , khohinh này chưa bao giờ dìm hàng ai cả , chỉ 1 topic bên 5giay mà thằng kia bảo là lừa đảo vớ scam .Khách người ta mua ai người ta có quyền chọn ,họ tự nóng mặt mới làm trò bỉ ổi tiểu nhân đó thôi .Còn giả mạo thanh danh cả admin vietdesigner cơ đó kìa bác snowflower9911 .Thật là xấu hổ ,không biết cha mẹ cho ăn gì mà lại đi làm trò như thế .
  11. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Update Fotolia - 5.000đ / Item
    \m/\m/\m/
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/8/15
  12. nguoihuongkhe

nguoihuongkhe Thành viên cấp 1

Có lửa thì có khói chứ bác nhỉ? Đại loại mấy cái kiểu dịch vụ này khi đến lúc scam thì bố ai làm gì được phải không? Ai nói tôi nói sai thì ưa gì tui cũng chị hết :)) :)) :))
  13. NamNguyenPQ

NamNguyenPQ Mới đăng kí

Fotolia mua nhiều có được tặng thêm không khohinh . Mình mở hàng 20 tấm Fotolia :x .
  14. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Mình đã mua rất nhiều lần của khohinh, rất uy tín, xử lý rất nhanh, cần gấp là có ngay. Các thành viên trong vietdesign cần stock chắc đều có ít nhất 1 lần nhờ download stock free của bác này.
    Mà có cái thẻ cào 10k, ai thèm lừa đảo làm quái j, nghĩ cũng hợp lý tí chứ
  15. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Em chưa mua của bác, nhưng chắc chắn tương lai nếu cần gấp sẽ chỉ mua của bác thôi, vì em đc bác hỗ trợ miễn phí rất rất nhiều file vector, hình, đủ làm tài liệu trong 1 thời gian dài rồi. Thực sự ko có gì phải phàn nàn về sự nhiệt tình, chu đáo và đúng hẹn của bác ấy.
    Một lần nữa, xin cảm ơn bác khohinh rất nhiều... vì đã cung cấp cho anh em trong diễn đàn Vietdesigner những tư liệu quý báu phục vụ cho công việc và học tập.

<3<3<3 :bz
  16. GoodGuy

GoodGuy Thành viên cấp 2

Bác khohinh làm rất nhanh và tốt, chúc bác thành công nhé!!!!
  17. inter_view

inter_view Thành viên cấp 2

Dịch vụ rất tốt, khi nào cần mình sẽ chỉ mua của bạn thôi. Mình đã nhận được rất nhiều file bạn tặng. Cảm ơn bạn nhiều nhé!!!!
  18. DuyNoiThat

DuyNoiThat Thành viên cấp 2

Ở forum vietdesigner chỉ tin tưởng mỗi bác khohinh làm việc nhanh, chuyên nghiệp nhất
    Sẽ sớm ủng hộ bác nhiều sau này, cám ơn vì món quà mà bác dành cho mọi người trong thời gian qua!
  19. Linh Rio

Linh Rio Thành viên cấp 1

Bác khohinh làm việc chuẩn. Rẻ nữa :D
  20. pemeomemuoi

pemeomemuoi Thành viên cấp 2

Mình chưa dùng dịch vụ của khohinh, nhưng qua cách bạn share free mỗi ngày, mình thấy bạn rất nhiệt tình. Nếu cần mua stock nhất định sẽ ủng hộ bạn. Chúc bạn luôn thành công.

Ủng hộ diễn đàn