Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bán hình ảnh chat lương cao giá rẻ shutterstock,gettyimages,istockphoto...

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi khohinh, 7/3/15.

Lượt xem: 47,076

1. chutchit212

chutchit212 Thành viên cấp 2

Mình thấy bác khohinh nhiệt tình lắm, mở dịch vụ lại còn giúp anh em vietdesigner download stock free nữa. Nói chung là mình rất tin tưởng dịch vụ của bác ấy dù chưa dùng thử. Giờ mình chưa có thời gian nhưng chắc chắn sang tháng sẽ tìm tài liệu trên shutterstock để mua một thể.
    Sếp mình luôn nói " Tin thì dùng mà không tin thì đừng dùng" hihi
    Chúc bác luôn thành công nhé!
    Mến,
    khohinh thích bài viết này
  2. RickyZ

RickyZ Thành viên cấp 3

mình thường hay mua ảnh của bác khohinh, nhiều khi mua tầm lúc 1-2h sáng bác vẫn get rất nhanh và tốt, nói chung cây ngay không sợ chết đứng, tiếng lành đồn xa thôi.

Mấy bác cạnh tranh ko lại vô phá topic người ta tùm lum chi nhỉ, rảnh vậy nên suy nghĩ cách
    marketing đi, làm vậy cũng được gì đâu chỉ thiệt cho mấy bác thôi.

mình ủng hộ 2 tay 2 chân bác khohinh nhé!
    Tít yêukhohinh thích bài viết này.
  3. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Cám on các bạn đã tin tưởng và ủng hộ , cám ơn các bạn .
    NamNguyenPQ Fotolia.com giá 5000đ/ảnh thôi bạn , mua nhiều tất nhiên là có tặng rồi :D .Giá rẻ luôn luôn rẻ.
    Bạn vào website fotolia.com bị chặn ip thì dùng proxybrowsing.com để truy cập tìm ảnh ạ.
  4. NamNguyenPQ

NamNguyenPQ Mới đăng kí

Đúng là hình ở Fotolia đẹp thật , mà còn rẻ nữa .Chúc bác luôn thành công nhé!
  5. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Vâng bạn cứ xem đầu trang 1 nhé , rất nhiều trang bán ảnh đẹp mà lại còn rẻ nữa
  6. amorphouz

amorphouz Thành viên cấp 1

Mình đã mua ảnh của bác khohinh , bác làm ăn rất nhanh nhẹn và nhiệt tình, mình ủng hộ bác #khohinh.

Mấy bác kia ăn xong rảnh không có gì đi nói xấu người ta, thời gian đi nói xấu sao không để dành động não suy nghĩ cách pr lành mạnh hơn đi.

Chúc bác #khohinh buôn may bán đắt nhé
  7. trungtin_mai

trungtin_mai Thành viên cấp 3

làm ăn với thời đại bây h là cách phục vụ, muốn tồn tại lâu dài thì dịch vụ phải tốt, bác khohinh cứ vững tin, mình tin với cách làm việc của bạn sẽ còn phát triển hơn nữa, không nên quan tâm bọn vớ vẫn làm gì bác ơi
  8. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Cám ơn anh em đã tin tưởng và ủng hộ .
  9. son9211

son9211 Thành viên cấp 1

Đúng là có lửa thì mới có khói, nhưng mà lửa ở đâu ra hả nguoihuongkhe, hay chỉ từ mỗi cái bàn phím của cu ra. Không có gì làm thì đứng dậy quét nhà, lau nhà đi cho thanh thản đầu óc đi, ôm bàn phím lâu là bệnh đấy :-@
  10. linhmx

linhmx Thành viên cấp 1

cám ơn chủ thớt rất nhiều, chu đáo, chuyên nghiệp và sản phẩm rất okay.
    Hợp tác dài dài
  11. qwertrin

qwertrin Thành viên cấp 1

Rất nhiệt tình với ae, chất lượng max nhé, miễn chê luôn, luôn ủng hộ bác này :-bd:-bd:-bd
  12. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

Vừa mới mua vài hình bên khohinh thật sự bác ấy hỗ trợ rất tuyệt vời , nhanh gọn lẹ và được tặng thêm hình . Rất thích cách làm việc như vậy . Thanks ! :) Khoái nhất cái vụ mua hình đc tặng thêm kaka . Duy trì cái này đc nè . haha.
  13. vietstudio502

vietstudio502 Mới đăng kí

Xin chào khohinh , tôi muốn mua một số hình istockphoto.com số lượng nhiều .
    Bên bạn có giá tốt không.
  14. Novartis906

Novartis906 Mới đăng kí

1 like cho khohinh.net!
    Mới email lấy hình mà có ngay!
    Làm việc rất nhanh gọn, khá bất ngờ. Chúc phát triển tốt nhé :)
  15. truongminhngoclai1010

truongminhngoclai1010 Mới đăng kí

Dịch vụ của bạn hay quá. Thanh toán bằng thẻ cào lại thuận tiện nữa. Mình sẽ ủng hộ bạn.
    Chúc dịch vụ sức khỏe phát triển bền vững .
    :like::x
  16. viettours_vn

viettours_vn Mới đăng kí

Mình đã mua thành công , và rât thích phong cách làm việc của bạn.Nhanh và giá rất tốt.
    Chúc dịch vụ phát trển dài lâu .
  17. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

@@ Cám ơn các bạn đã ủng hộ khohinh ạ .
    vietstudio502 mình inbox giá cho bạn rồi nhé ,cam kết giá rẻ nhất google luôn :D
    Riêng anh em vietdesigner khi nào cũng dành cho 1 giá đẹp lung linh hết ạ .
  18. vietstudio502

vietstudio502 Mới đăng kí

Tuyệt vời , làm việc rất nhanh và đúng hẹn giá tốt như mong muốn , hợp tác dài lâu .
  19. meomeokhocnhe

meomeokhocnhe Mới đăng kí

Hi chủ thớt thật tốt bụng ,giá tốt còn khuyến mãi tặng thêm hình shutterstock :)
    Mình sẽ giới thiệu các anh chị đồng nghiệp ủng hộ bạn .
  20. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

meomeokhocnhe cám ơn bạn .
    Có nhiều web bán ảnh chất lượng cao đấy ạ giá cũng chỉ có 5000đ thôi bạn nhé.
    Xem ở trang 1 nha bạn .

Ủng hộ diễn đàn