Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ban quản trị nên xem lại cách làm việc của mod

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi dedign107zo, 12/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,399

1. dedign107zo

dedign107zo Mới đăng kí

Cảm ơn nhtra đã có nhận xét. ở đây Anh chỉ ko hiểu là vì sao nick anh bị ban. trong khi đó anh comment rất lịch sự và chỉ 1 lần duy nhất. và nick đó anh tham gia diễn đàn lâu chưa 1 lần vi phạm :)
    nhtra thích bài viết này
  2. dedign107zo

dedign107zo Mới đăng kí

cảm ơn Bạn Trần Bá Đạt nhiều. mình cũng ko có gì. chỉ tại mình thấy thắc mắc là ngay trang đầu tiên mình comment thì bị ban luôn. nhưng kéo dài sau đó đến trang thứ 4 rồi thì Bạn Già bản mới bị nhắc nhở. chả có lẽ mod vào mỗi trang 1 rồi ko quan tâm nữa. xúc phạm 1 tập thể , xúc phạm các thành viên trong diễn đàn mà chỉ đơn thuần nhắc nhở . trong khi đó mình có ý kiến đóng góp rất lịch sự thì lại ban thẳng tay. và đến giờ vẫn chưa thấy mod đã ban nick mình vào cho mình lời giải thích.
  3. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Chắc bạn ấy off rồi, cũng vì có sự nhầm lẫn do trùng IP thôi mà ^^
    dedign107zo thích bài viết này
  4. dedign107zo

dedign107zo Mới đăng kí

kubi_coffee cảm ơn đóng góp của Bạn. thật ra các ý kiến đóng góp tích cực và có sự tôn trọng của các thành viên của diễn đàn thì mình đều có góp ý kiên với ban tổ chức cuộc thi. Thực ra trong đợt tổ chức này mình đứng ngoài cuộc. Mình chỉ giới thiệu diễn đàn cho ban tổ chức tham khảo. nhưng bên ban tổ chức rất ghi nhận và rất cảm ơn ý kiến của các bạn. Vì đây cũng là lần đầu Bizweb có tổ chức 1 cuộc thi ra ngoài phạm vi công ty nên đúng là có nhiều sai xót . Mong mọi người thông cảm. Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ về ý tưởng cũng như những đóng góp về thể lệ cuộc thi để Bizweb có thể tổ chức 1 sân chơi tốt hơn nữa

Xin cảm ơn !
    kubi_coffeeTrần Bá Đạt thích bài viết này.
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chính vì anh Phạm Hữu Dư ko để cái thông tin từng mod quản lí box nào cho rõ ràng nên mới phải thế đấy...em thiết nghĩ là nó không khó đối với anh (chắc chỉ là vấn đề thời gian, sớm hay muộn),. giờ đi đổ vỏ cho nhau chả biết mod nào...

dedign107zo anh hiểu cho 1 tí là mod hay smod hay admin thì ai cũng có việc làm,. ko thể soát hết được tất cả topic trong 1 ngày chứ chưa nói đến soát cmt...

Anh đã bao giờ biết đến cái nút này chưa ???... vậy thì thử 1 lần rồi mod sẽ biết và vào làm việc đấy... cũng nên tìm hiểu đi 1 chút.. tránh việc chết vì thiếu hiểu biết như anh là 1 điển hình!!
    banbaonylong thích bài viết này
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

:| topic này mình có vào và đọc lại các comment. Đã có lởi cảnh cáo Già Bản và 1 bạn nữa.
    2 người đó tiếp tục có những lời lẽ tranh luận gay gắt nên mình đã khóa Topic!
    Sau đó Admin nhắc nhở và tiếp tục mở lại topic đó.
    Và mình cũng vẫn chưa rõ là ai ban nick đó cả.
  7. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Thôi qua rồi, tìm được người ban nick cũng khó nữa >:) Mà tìm được rồi thì sao đây, cũng chẳng ăn thua được cái gì :D
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn