Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạn và Vietdesigner ..!

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Thiên Ma, 4/11/12.

Lượt xem: 3,278

1. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

"chắc nó chừa mình ra"
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Khi mình post bài này là mình đã chấp nhận cho mọi người chê trách mình rồi , ko sao đâu bạn ! :)
  3. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

Haiz, một nỗi mệt nhọc chung của chúng tôi :)). Sửa title, nhắc nhở, cảnh báo, ban,... rồi cũng có người mới vào thế là lại như cũ. Thôi thì đành chấp nhận cái cực nhọc vì lợi ích chung vậy O:-)
  4. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

Rồi cũng có ngày đi vào nề nếp thôi..mong ngày đó..:D thường thường toàn người mới mắc lỗi..nhất là cái kiểu khó khăn thì vào nhờ vả rùi mất tiêu :)
  5. Thiên Ma

Mình hiểu cái '' Cường độ '' làm việc của BQT như thế nào lắm chứ ! :D
  6. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Mình thấy chủ đề tới đây là đóng được rồi, mọi người cũng hiểu nhau hơn, hiểu nổi khổ của các Moderator và của bác Admin , ngày mai có danh sách tác phẩm của các thí sinh rồi. Cả ngày k thấy bác Dư đâu chắc đang bận chuẩn bị.
    Ngày mai chắc phải xin phá lệ cho được "chém gió" quá :D, chứ làm sao mà kiềm nén được cảm xúc khi thấy tác phẩm của mọi người đây.
    Mình sẽ ủng hộ mọi người hết mình, vì vậy mọi người hãy like cho mình nha :D :D:D:D
  7. Thiên Ma

OK :like: , mình cũng thấy hơi quá đáng khi post bài này , nếu có gì ko phải cũng xin mọi người bỏ qua cho , tính mình nó thẳng như ruột bò vậy ! =))
  8. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

hề hề, mình đùa mà thím, ngày xưa mình cũng thẳng tính với lại hổ báo nên ăn gạch suốt thôi :D
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thật ra forum vẫn còn thiếu thốn nhiều điều vì 1 mình mình ko thể lo nhanh hết tất cả, sắp tới sẽ cố gắng hoàn thiện forum và đưa ra "luật" rõ ràng, kèm theo đó sẽ bổ sung đầy đủ BQT cho forum để đưa forum vào đường lối kỉ luật nhất, sẽ tạo cho forum VietDesigner 1 đường đi rõ ràng nhất, rút kinh nghiệm từ các forum đi trước để ko tự biến forum chúng ta thành bãi rác cho bọn spammer và bọn người vô ý thức muốn làm gì thì làm :)

1 lần nữa cảm ơn bạn DX_Gegeneration đã nói lên những suy nghĩ rất thật của mình!

Ủng hộ diễn đàn