Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bảng vẽ Wacom Cintiq 13 pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi raiz nguyen, 15/1/18.

Lượt xem: 2,081

1. raiz nguyen Mới đăng kí

Wacom Cintiq 13 pro
    Mình đang cần bán lại bảng vẽ wacom cintiq 13 pro do không còn nhu cầu sử dụng.
    Ngoại hình mới 99% (như hình) không trầy xước, bao test. Đầy đủ phụ kiện, sạc, dây nối, bộ chuyển đổi, pen, bộ ngòi, bộ thay màu cho pen đầy đủ., (vì box để trên công ty nên mình bị mất rồi ạ :'( .
    Mình mua hồi tháng 6/2017. Xong project rồi nên mình không còn nhu cầu sử dụng nữa.
    Máy còn bảo hành 6 tháng chính hãng wacom.
    Giá lúc mua là 28.600.000 (cả VAT)
    Giá mình bán lại là 17.500.000 (Sẽ fix)

Mình đang cần bán nhanh nên bạn nào mua ngay mình sẽ fix mạnh ạ. Mọi người liên lạc mình qua sdt: 01645613711 - Dũng

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/1/18

Ủng hộ diễn đàn