Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Banner face cho nhỏ bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi nucuoinho, 23/8/15.

Lượt xem: 2,675

1. nucuoinho Thành viên cấp 2

cặm cuội 3 tiếng lên ý tưởng và vẽ kết hợp SAI vs Ps mấy pác ak
    đến cả rụng rời 10 ngón tay với con chuột
    thế này có được không mấy pác
    nhỏ gái bảo là vẽ cho cái với chữ "Matta" còn mấy cái chữ japan là em google dịch éo bít có đúng ngữ pháp không nữa mấy dòng chữ sến sến em tự nghĩ ak. kekekeke
    P/s không nhận gạch đá chỉ nhận mấy câu khen cho nở lổ mũi thui ak

...
    ong Bắp, Phạm Hữu Dư, Hồng Sơn4 người khác thích bài viết này.
  2. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Đẹp. Mà siêng thật, vẽ chuột cả tiếng :)). Mình nghĩ nếu có thể thì làm tóc diụ lại một tí, mình nhìn vào thấy hơi lóa.
  3. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Ngoài cái mặt quá đẹp thì mấy cái còn lại đẹp :3
  4. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

Tại do mình thích tóc vàng óng nên nó hơi lóa ak. do lần đầu sài SAI nên nó không đc tốt hi. thank nhìu
  5. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Cố gái trong banner ko có mũi ah bạn :)). Mình nghĩ cố gái mà đc vẽ bằng Pen trên AI thì đẹp tuyệt vời. Vẽ chuột kiểu này mình thấy nó nguêch ngoạc sao ý. Cơ bản chắc bạn không đủ sức trải chuốt kỹ hơn. Mà làm kiểu nhật sao không làm kiểu Geisha hay Kokeshi ý, trông nó hợp hơn đấy :D
  6. Đẹp quá, mình thích màu này
    Mình mới tập vẽ Sai vs Ps thôi, hi vọng được kết bạn để học hỏi :D
  7. Vintage Style

Vintage Style Thành viên cấp 1

để chữ TQ vào làm gì thế bạn ơi
  8. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

nghĩ sao chữ tàu bác, bác không phân biệt được chữ tàu với chữ nhật ak

Ủng hộ diễn đàn