Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Banner quảng cáo sản của mình anh em góp ý để mình hoàn thiện nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi tigon, 14/4/14.

Lượt xem: 3,121

1. tigon Thành viên cấp 1

[​IMG][/IMG] [​IMG]

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

vỏ gỗ sao mấy chỗ toàn gạch thế, cái background sao ko làm luôn bằng gỗ nhỉ< ý kiến cá nhân>.
    tigon thích bài viết này
  3. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

Banner quá ổn, nhưng mình ghét thằng nào núp bóng để quảng cáo...:))
  4. tigon

tigon Thành viên cấp 1

em cũng nghĩ đến chuyện bị các bạn bảo là quảng cáo nhưng thật sự là muốn đc ý kiến của mọi người TuấnMInhĐức-HP
  5. tigon

tigon Thành viên cấp 1

6. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

tigon : Nếu có thiện ý như vậy, thì làm mờ hoặc xóa số đt và địa chỉ liên lạc nhé. Thân:-H
  7. bmw_125i

bmw_125i Thành viên cấp 1

Nhìn được đấy bác ạ :D
  8. bmw_125i

bmw_125i Thành viên cấp 1

Chuẩn nhưng nhìn vẫn hơi nhàm
  9. locnd

locnd Mới đăng kí

Mình thấy mod không liên quan lắm, bạn nên thay mod có hướng tay hoặc mắt hoặc thân hướng về phía bên trái để tạo ra sự tập trung khi khách hàng nhìn vào :)
  10. tigon

tigon Thành viên cấp 1

cảm ơn sự đóng góp ý kiến nhiệt tình của các bạn . mình xin giảm 15% cho tất cả anh em trong VDS
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn