Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Banner và Standee cho một showroom ô tô

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Gia Phú, 13/3/16.

Lượt xem: 5,081

1. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thứ nhất: nếu là một sản phẩm dạng như sữa tắm hay xà bông thì bo tròn uốn lượn được. Nhưng đây là ô tô nên để các đường bo thẳng, góc cạnh. Tone mầu chủ đạo nên để Đen và Đỏ. Cái Standee ở trên, cái chữ Trải Nghiệm và phần text ở dưới, mầu sắc không hợp, Text uốn lượn lung tung, không có nội dung cụ thể ngắn gọn.

Thứ hai: đối với các mẫu treo tường thì tốt hơn hết là tạo 2 cái khác nhau, nhưng cùng 1 chủ đề. Đừng cho nó giống nhau, nhìn kinh hồn lắm.

Check lại các nội dung để sửa lại thoai đồng chí :">
    Chúc thành công.
    Gia Phú thích bài viết này
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

ducuong233 cái đứng là cái standee để dựng ở sảnh hay trước cửa, tại mình lười tìm mockup nên phan đại, còn lại mình rút kinh nghiệm, thú thật thể loại này mình rất ít làm, logo thì nhiều :3
  3. Bụi

Bụi Thành viên cấp 2

Theo mình bạn thớt nên lắng nghe ý kiến mnguoi đi, quả thật cái này ko nên khoe bạn ạ " đẹp khoe - xấu che" mà, khách đồng ý ko có nghĩa là bn có quyền tự hào vs sp đấy.
    Behance của mình, mong giao lưu vs mnguoi: www.be.net/tiensaker2601
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bụi mình có nói là không lắng nghe bao giờ đâu :-ss:D
  5. Win80

Win80 Thành viên cấp 1

mình là khách hàng mình sẽ không ưng
  6. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

kemyeu ghê chưa, cũng đanh thép ra phết đấy chứ ;))
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Justin Nguyễn thích bài viết này
  8. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Tui đi chụp ảnh cả ngày, giờ mới ló mặt lên, vừa mới comment đc mấy câu đừng nói lời cay đắng :v
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Justin Nguyễn thích bài viết này
  10. mrcujbap

mrcujbap Thành viên cấp 1

gạch đá đủ xây nhà =))
  11. anhsonuel

anhsonuel Mới đăng kí

Ọc, THACO là một công ty lớn mà. Sao lại dễ dãi nhỉ >.<. Đừng nói bạn gửi cho khách cũng là bản này nhá toàn watermark @@. Chưa nói đến xấu đẹp mà choáng hết cả mắt. Bạn để nhiều thế sợ bị ăn cắp ý tưởng hở. Chịu, không hiểu ^^
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

anhsonuel bản cuối không phải bản này bạn ơi ;), mà đây là Showroom chi nhánh, mà đây là chi nhánh của Peugoet, nó ở ké một phần showroom của Thaco nên khách hàng muốn để cả hai để thể hiện sự liên kết, nói chung có gì to tát đâu bác, chỉ là hợp đồng nhỏ lẽ thôi :D.

p/s: mình mới kí kết với nơi đầy làm đối tác lâu dài, chủ yếu vừa làm ra thành phẩm vừa trao dồi thôi, chứ đó giờ mặt hàng quảng cáo mình ít đụng đến, có nhận dạng thương hiệu là nhiều, nên nhảy qua vụ này bị mắc lỗi này nọ là không tránh khỏi :)
  13. mrhung111

mrhung111 Thành viên cấp 1

buồn quá luôn :D
  14. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

mrhung111 buồn giề vại :D, buồn thì ra đảo ngồi nha, spam hơi nhiều rồi đấy :3

Ủng hộ diễn đàn