Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Báo danh mem miền bắc...Tiện việc offline chia sẻ... :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi thanhluan, 18/9/12.

Lượt xem: 12,366

1. Dzuy Phạm Designer

Dzuy Phạm Designer Thành viên cấp 1

Em cũng đang cố gắng lắm đây ạ. Tại ms vào ĐH nên chưa đc xài máy tính riêng ^^ A có thể tư vấn cho e chuyện gì đấy ạ. Hay là đang muốn bán cái máy của a. Có gì cứ pm e. Đc giá thì e xúc luôn :))
    Google Chrome, EarSon Fix, Anh Dũng Guide2 người khác thích bài viết này.
  2. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

=)) Định oánh boom liều chết à. K được đâu nhóe =; Tui ngoan hiền k có gây thù chuốc oán với ai đâu nhóe :-<
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

ợ ợ, đây là Việt Nam mà, có phải kazakhstan đâu mà liều chết thế, mặc dù FA nhưng vẫn còn ối thứ để yêu như vợ 2(laptop), vợ 3(moto) nên ko có liều chết đâu :))...
  4. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

ngthanh.ksvn e nhé, hoặc mail:
    thanhpcvn@gmail.com
    A cũng k thường xuyên onl yahoo đâu. Cần mua máy a tư vấn cho mà lắp, trc đây a cũng toàn đi lắp cho bạn bè thôi mà.
    pitlamgi thích bài viết này
  5. cudyandem

Gần thì qua làm xe ôm đi em, bamboo xinh gái lắm đấy. chú được làm xe ôm cho
    em ấy thì cố gắng đi cẩn thận đừng ghé nọ xọ kia không là mất tay gõ phím đóa! :))
  6. dovuquocviet

dovuquocviet Thành viên cấp 2

báo danh xong có anh giai nào đứng ra cầm cái off hội phát nhỉ
  7. cudyandem

Há há, anh tuy đã từng bán PC nhưng giải nghệ lâu rồi. Chú đừng suy bụng ta ra bụng người thế. Giờ a cũng chỉ còn 2 bộ để xài chứ bán chác gì. Lắp 1 bộ máy bàn cũng k hết nhiều đâu. A chỉ giúp chú chọn cấu hình tốt nhất vs giá tiền chú có thể và đáp ứng được nhu cầu cần thiết của chú. Chứ a nói thật, cái ngành này ngồi máy nhiều, nhưng cái chính cần là đam mê, chứ mọi thứ khác chỉ là công cụ hỗ trợ. 1 khi đã đam mê thì có nhiều cách để thực hiện lắm!
  8. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

:-< FA buồn thấy sợ đây, sắp mùa lễ tết r` =(( Đánh boom đi còn có cái chơi chứ :)) Mà ở HN thì ai cầm trịch đây. Gần đây cũng k mặn mà với 4r lắm ^^
  9. thanhluan

thôi thì c ở nhà quấn chăn vẽ chibi, tớ ôm máy code ciếc, xốp xiếc, ba đê ba đủng, ra đường làm chi cho ngứa mắt :)) ...thỉnh thoảng ngứa chân ngứa tay thì xách xe phượt rừng núi đâu đó...hờ hờ, FA vẫn có cái thú của FA :))
    HN thì bác nào rảnh rảnh cầm đầu đi, dạ này bận muốn die luôn, học rồi lại còn chạy xô 2 cty nữa :(
  10. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Đài nhỏ thôi ạ=)) thế nên e mới viết thêm câu phía sau nữa mà ;)) làm ctv nhập liệu và thiết kế lung tung thôi :">

Uh thế hsau đi ọp hẹn nhau đi cho vui nhớ ;)) đi 1 mình đến ngại lớm :O

Anh không qua đón e thì thôi :-w
    Tiến Dũng Travel, dovuquocvietpitlamgi thích bài viết này.
  11. thanhluan

cứ nghe đến đài truyền hình là thíc rồi, oai phết đấy chứ =))
    mấy ông gần nhà Bambo thì cũng nên cẩn thận, đọc lại comment trên thấy bác cudyandem cảnh cáo không cẩn thận là không còn tay mà mò bàn phím kìa...tớ mà gần thì tớ cũng nhận là xa cho nó lành...giờ thanh niên manh động lắm :))
  12. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Đọc cái topic này mà gato thế :((
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Được đi cùng người đẹp thì còn gì bằng ;))
  14. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Đây nà ai :O sao lại nói như vợi kìa :-w

[quote="thanhluan, post: 35938, member: 1780"]cứ nghe đến đài truyền hình là thíc rồi, oai phết đấy chứ =))
    mấy ông gần nhà Bambo thì cũng nên cẩn thận, đọc lại comment trên thấy bác cudyandem cảnh cáo không cẩn thận là không còn tay mà mò bàn phím kìa...tớ mà gần thì tớ cũng nhận là xa cho nó lành...giờ thanh niên manh động lắm :))[/quote]

Đó là e ghi thêm vào đó cho pro5 nó hoành tráng thôi =)) thanh niên manh động là sao hả a :O

Người đẹp thì không có đâu nhé=)) m k phải ng đẹp :">
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bác nói mà làm em hốt cả hền :-ss
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nói chung là đẹp rồi ;))

hì hì
  17. thanhluan

à thì là manh động ý mà, nhất là với những ng xưn dư này(theo ý kiến bác cudyandem) thì nhiều anh hùng xả thân lắm, mà giờ cứ hơi tý là đâm với chém...gặp khá nhiều rồi... :( nên hơi bị lo cho mấy ông gần nhà bambo =))
    pitlamgi thích bài viết này
  18. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Em tiện đường mà =.= Ọp ẹp sau khi học thì a đón em, còn bình thường thì em qua anh rồi a lai nhé =))

Ghi nhận :@
  19. dovuquocviet

dovuquocviet Thành viên cấp 2

nhất trí thôi :D nhưng mà chả biết đến bao giờ, chả có ai cầm trịch cả ~X(
  20. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Họ và tên:Bùi Xuân Hoàng
    Sinh năm: 15/3/1993
    Nghề nghiệp: Sv công nghệ giao thông vận tải
    YH: everlastinglove.foru
    Sđt: 0988458955
    FB :https://www.facebook.com/soo.bio