Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bao lì xì tự làm, xin ý kiến nhận xét của mọi người.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi thoitietvn01, 16/1/18.

Lượt xem: 8,612

1. thoitietvn01 Thành viên cấp 1

Chào mọi người!
    Dưới đây là file thiết kế bao lì xì mình làm tặng các bé ở trung tâm, có tham khảo trên mạng và của 1 số bạn share trong group. Mình rất cần mọi người cho ý kiến. Hoặc bạn nào có file thiết kế đẹp hơn mình xin phép được nhượng lại cho mình (tất nhiên có phí), mình muốn làm tặng các bạn nhỏ trong trung tâm chứ không có để kinh doanh, nên các bạn cứ vui vẻ nhận xét hoặc đề xuất nếu có thể.
    Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. oOKanekiOo

oOKanekiOo Mới đăng kí

Dễ thương lắm bác ơi ^^
    thoitietvn01 thích bài viết này
  3. inbacviet

inbacviet Banned

Cái này cũng không ấn tượng lắm đâu. Mà, giờ người ta cũng không còn đặt in bao lì xì nhiều nữa bạn ạ!
  4. An Siêu Nhân

An Siêu Nhân Thành viên cấp 1

Thay điểm nhấn chữ "xuân sum vầy"
    bớt cành đào thay vào đó cành mai...
    ^^ cứ căn bản từ cơ bản cho nhanh lên tay bạn...mặt sau không nên cô đơn quá
    thoitietvn01 thích bài viết này
  5. thoitietvn01

thoitietvn01 Thành viên cấp 1

@oOKanekiOo: cảm ơn bạn nhé.
    @inbacviet: Mình tự học và làm cho tt mình thôi, chứ không có gì cao siêu cao, mình cũng đang cố gắng mỗi ngày nên rất cần các bạn góp ý chi tiết cụ thể, cảm ơn bạn đã quan tâm.
    Còn về cái này mình muốn tặng quà có các bạn nhỏ ở trung tâm của mình ngày Tết bạn à. Mình làm chỉ vì thích thôi.
    @An Siêu Nhân: Cảm ơn bạn nhé, mặt sau mình để logo của trung tâm chứ chưa phải không để đâu, mình đã thay thử hoa mai và thấy khá hơn vì nó không bị đơn điệu màu quá như trước. Cảm ơn bạn lần nữa nhé.
  6. An Siêu Nhân

An Siêu Nhân Thành viên cấp 1

^^! cứ luyện tập là lên tay thôi mà :D

Ủng hộ diễn đàn