Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bạt cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Dương DesignArt, 17/12/15.

Lượt xem: 1,680

1. Dương DesignArt Thành viên cấp 2

Cần gì phức tạp, giờ người ta cứ thích đơn giản như thế này nài...

...
  2. LeCuong

LeCuong Thành viên cấp 1

để stroke trắng thử đi bạn..đỏ - vàng nhìn chói voãi :v
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Mình thấy ảnh và chữ chẳng liên quan gì đến nhau cả. Như kiểu tranh 3D chữ nổi ý :))
  4. binnghiem

binnghiem Thành viên cấp 1

xau. text ko ăn cơm ăn cháo gì với nền. nền chụp kiểu tây. chữ thì kiểu .......
  5. Dương DesignArt

Dương DesignArt Thành viên cấp 2

yêu cầu của khách mà các thím... chữ to, rõ ràng... :v
    VN thích kiểu chữ này đấy :v
  6. ducuong233

Dương DesignArt Bác nói câu này thì mọi người tịt hết rồi còn đâu.
    Cơ mà ...... thôi. Ra ngoài.
    Dương DesignArtbinnghiem thích bài viết này.
  7. Huy Art

Huy Art Thành viên cấp 2

Chữ ko ăn nhập vs nền :(
  8. binnghiem

trả lời không liên quan. người ta yêu cầu chữ to rõ ràng không có nghĩa là đập vô cái nền chữ đó

tất cả tạo nên sự hỗn tạp và rối rắm chứ chưa thấy đơn giản. nền tây. chữ việt. thêm 2 chữ hy tiếng hoa

1 nồi cháo thập cẩm bị lỗi

@duccuong233 nhiều lúc chủ xị chống chế 1 cách tào lào mía lao hahahaha. cái Tâm không biết để ở đâu
    Dương DesignArt thích bài viết này
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

:D Cũng phải chấp nhận thôi bạn ơi! Có ~ sản phẩm mình làm ra mình ko dám nhận đó là mình làm! Nhưng khách khen đẹp thì đành chệu!!!
  10. ducuong233

binnghiem Mình quên mất là bạn ý đang ở BOX "trưng bày" chứ không phải Box hỏi đáp tư vấn.

Quên.
  11. binnghiem

me too hahahaa

Ủng hộ diễn đàn