Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Beautiful...nude...Woman

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi tuanphongkt, 18/7/12.

Lượt xem: 11,042

1. tuanphongkt Thành viên cấp 2

Bộ ảnh nude mới kiếm được. có 4 cái thôi, những cũng đủ thỏa mãn nghệ thuật!
    nguồn : http://viettorrent.vn/

Download tại đây:

File size : 34MB​

...
    Ryfall, TraDa, Hàn Phong3 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Sao cái form download của bác lúc nào cũng rời rạc ra thế nhỉ? sao k cho nó khít vào nhau :D
    tuanphongkt thích bài viết này
  3. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Ok ok =) tại màn hình hơi to...nên nhìn cái j cũng to :)
  4. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thằng MediaFire này rất cà chớn, nếu click chuột trực tiếp vào link download thì lâu lâu sẽ bị báo Block, nhưng nếu copy cái link download rồi paste vào ô địa chỉ trên thanh trình duyệt sẽ lại down ngon lành! Try it :D
    Stephen John thích bài viết này
  6. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Cà chớn là gì :-<
  7. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Cái này đề nghị BQT mở box Nude, và có 1 số quy định trên tuổi 18. Đăng thế này thì sẽ không đúng đâu.
  8. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Thực ra để tránh rắc rồi với an ninh mạng thì ko nên up những thể loại nude. Nhưng nude up đc ở đây phải đúng nghĩa với cái gọi là nghệ thuật. Chứ ko phải mang sắc thái khiêu dâm..v.v.
    Nói chung là tớ quản lý 1 box Image bên viettorrent.vn. Nên cái vấn đề này ko những bàn 1 lần và rất nhiều lần rồi.
    Có đợt cấm tuyệt đối ko up bất cứ loại nude nào. Sau dần tớ mới đổi luật và khắt khe hơn với thể loại này!
    Còn nói chung : là ko cần phải quy định 18 tuổi gì hết. Và tốt nhất cũng ko nên gắn cái mác 18+ vào để câu view. Càng làm tăng sự chú ý để làm j??
    Còn bài post này thì chả có gì mà ko đúng!
    InvisibleMan thích bài viết này
  9. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Mặc dù biết thế nhưng vẫn phải để cho đúng nội quy chứ bạn.
    Ảnh Nude nó có cái đẹp của nó chứ, diễn đàn bên nghệ thuật thì khắt khe làm sao được bạn.
  10. CU SIN

CU SIN Mới đăng kí

_ "Nội dung có chứa hình ảnh không dành cho trẻ em dưới 18 tuổi" - câu cảnh báo dư thừa nhất mọi thời đại.
    _ Gắn mác 18+ sẽ câu view rất đáng kể
  11. Hùng Dangerous

Hùng Dangerous Thành viên cấp 1

Đẹp nhỉ :)

Ủng hộ diễn đàn