Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bếp điện từ Malloca có an toàn không

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi banhat0907, 23/3/18.

Lượt xem: 325

1. banhat0907 Mới đăng kí

Các chị em có ai từng dùng bếp điện từ Malloca chưa ạ? Bếp bên này chất lượng thế nào, có đảm bảo an toàn không?

...
  2. yennhi7397

yennhi7397 Mới đăng kí

Sử dụng bếp điện từ là đảm bảo an toàn hơn bếp gas rồi đấy bạn. Nói là điện chứ có lớp kính cách điện, cách nhiệt nên bạn không sợ bị bỏng đâu. Nhà mình cũng đang sử dụng bếp điện từ của Malloca hơn 1 năm rồi đấy, ok lắm. Có cả chức năng hẹn giờ và chỉnh nhiệt độ nữa. Từ ngày có bếp này mình đã có thể nấu nhiều món ăn ngon hơn cho cả gia đình mình rồi.

Ủng hộ diễn đàn