Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bị khóa Facebook mặc dù đặt tên thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Thắng Bảo, 23/1/15.

Lượt xem: 17,165

1. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

nick của mình cũng ko phải tên mình, ngày tháng năm sinh cũng ko pải của mình lun :v :v

fb vẫn sống khỏe re x_x
    ko lẽ mềnh thánh thế x_x
    mt-Orange thích bài viết này
  2. greenhousevn

greenhousevn Mới đăng kí

Facebook bjo loằng ngoằng và đang thiết lập lại trật tự do tình trạng clone và spam quá nhiều. bạn gửi thư cho facebook kèm theo cmnd liên tục đến khi nào dc gỡ là ok thôi
  3. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#41: để mình report bạn cho đỡ thánh :v :v
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

hơm lẽ bác N.P nỡ 8-} :-ss x_x
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

m đang ko vào nổi fb đây, phần chat toàn báo đã ngắt kết nối, lúc đứt cáp thì vẫn vào được. trang vietdesigner.net này phải dùng gg search thì mới vào được, còn đánh địa chỉ toàn timeout. mà trang của mình server ở đâu?
  6. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#45: US, xài CloudFlare, thì phải :))
  7. mikikjj

mikikjj Mới đăng kí

=)) thì mình nói trường hợp này ko phải do tên đâu mà có đứa nó report á =))
    mở đc là mừng rồi =))
  8. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

có đứa hại chắc luôn ! mà tui đang dùng không đúng tên mà vẫn chưa thấy gì đây ! chắc mấy bác bị đổi tên là mấy bác đăng ký trực tiếp face bằng số điện thoại qua ! chứ mấy tài khoảng liên kết Yahoo với Gmail đâu thấy gì đâu
  9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

Em phải làm sao đây -_-
    Viết tên đúng của mình thì nó báo tên sai -_- k hiểu luôn
  10. docauonline

docauonline Mới đăng kí

Nói chung rơi vào ai, thì chịu thôi còn xác nhận cái gì, làm sao mà xác nhận đc
  11. Tugumi

Tugumi Mới đăng kí

Hên xui thôi bác à. Mà bác có gây thù chuốc oán gì để bị report không?
  12. Melody Coffee

Melody Coffee Thành viên cấp 1

Nghe bác SwingsOnlyone nói mà em lo cho fb của em quá. :| Cơ mà fb của em nó toàn tên ảo, quê quán, địa chỉ cũng ảo láng. :D Chắc sau này qua bên Twit, Weibo, nói chung mấy mạng khác cho khỏe quá. :))
    Cơ mà việc tốt nhất để có thể sống sót thêm vài ngày trên fb là đừng gây thù chuốc oán gì với bất kì ai khác. :-B
  13. kentcenture

kentcenture Banned

Chúng tôi đang nỗ lực nhằm đảm bảo rằng tất cả mọi người trên Facebook đều sử dụng danh tính thực.
    Facebook không cho phép các tài khoản:
    • Giả danh là một người khác
    • Sử dụng tên giả mạo
    • Không đại diện cho người thực
    Để lấy lại quyền truy cập vào tài khoản của bạn, hãy hoàn thành kiểm tra bảo mật sau đây để xác minh danh tính của bạn và giữ an toàn cho Facebook.
  14. Gin Hotaru

Gin Hotaru Mới đăng kí

Em nó cũng đang bị khóa nick fb.Lập nick khác hỏi mấy người từng trải là làm cách nào để nó unlock cho mình,đứa thì trả lời cứ đợi 2,3 tháng ko đụng chạm j vào là nó tự unlock,đứa khác lại nói là ngày nà cũng gửi khoảng 10-20 lần cmnd là nó unlock.
    Kết quả là:-sau 2 tháng chưa động chạm,nick vẫn khóa :)))

Ủng hộ diễn đàn