Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bị lỗi khi cờ rắc Audition Abode ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi sonkma, 13/8/15.

Lượt xem: 1,877

1. sonkma Mới đăng kí

Hi ac ! em cờ rắc theo đùng video được hướng dẫn mà không sao mở được phần mềm ? không hiểu lỗi làm sao nữa .
    E đang dùng win10 , anh chị nào nhiệt tình team view hộ em gấp được ko ạ ?
    Thanks anh chị nhiều !
    anh chị nào rảnh giúp e phát ạ :'(
    Skype em là : leson989

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/15
  2. sonkma

sonkma Mới đăng kí

anh chị nào rảnh giúp e phát ạ :'(
    Skype em là : leson989
  3. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Chào bạn, mình không support qua team - việc này bạn có thể nhờ Dù Kun VietDesigner hoặc các supporter khác.

Ở đây mình sẽ hướng dẫn bạn cài đặt + bẻ khóa nhanh chóng và đơn giản nhất bản mới nhất mà không cần sửa file host (CC 2015 Creative Cloud). Còn không hiểu bước nào thì bạn chịu khó google nhé, mình nghĩ bạn là 1 sound director nên mình mong kiến thức cơ bản về phần mềm và OS bạn cũng nên nắm ít nhiều để tránh lại phải đi hỏi nữa. Mà bạn hỏi từ a - z thì không ai chỉ bạn cả đâu.

1. Tải về và cài đặt ở chế độ trial 30 days (quá trình cài đặt vui lòng không đổi thư mục cài đặt mặc định): https://creative.adobe.com/products/audition
    2. Sau khi cài đặt bạn vui lòng không chạy ứng dụng ngay mà tắt anti virus và Windows Defender đi.
    3. Download cái này về (Dù Kun VietDesigner đây là patch mới nhất vừa update cho bản vừa ra đó bác, bác đừng dùng patch cũ nữa, có nhiều máy nó không tương thích nên patch không nổi làm mình support khổ hơn): https://dailyuploads.net/nprc3lgliex0
    4. Click chuột phải vào file mới tải về >> Run as admin (không click đúp)
    5. Chọn phiên bản bẻ khóa [ở đây là Adobe Audition CC 2015 (64 bit) ], vì kể từ đời CC 2015 trở về sau 32 bit sẽ bị khai trừ khỏi chương trình phát triển của Adobe. Nên nếu bạn đang dùng 32 bit thì nên xuống bản CS5 hoặc CS4.
    6. Tick nút "Backup" và nhấn Patch
    7. Nếu nó tìm ra đúng folder cài đặt nó sẽ bẻ khóa luôn mà không hỏi gì, nếu nó không tìm thấy thì nó sẽ bắt bạn chỉ rõ folder cài đặt và vị trí của file "amtlib.dll" >> Nên bạn vui lòng chỉ cho nó nhé. Thường là trong C:/programe file/adobe
    8. Bạn phải nhấn Patch 2 lần như thế, mỗi lần cách nhau 30s
    9. Tắt chương trình bẻ khóa, reset máy và mở lại anti virus (nếu đang sử dụng) + Windows Defender
    10. Mở CC 2015 của bạn và tận hưởng.

[Lưu ý] không login accout Adobe ID và check update trong mọi trường hợp vì bạn đang dùng đồ lậu. Nếu không bạn sẽ phải cài lại Win.

Thân chào và quyết thắng!
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Việc cài đặt và cờ rắc phần mềm của Adobe thì phần mềm nào cũng làm tương tự giống vậy thôi. Điều quan trọng là phải làm đúng hướng dẫn.
    SwingsOnlyone thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn