Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Biếm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Fuu J, 6/11/14.

Lượt xem: 1,980

1. Fuu J Thành viên cấp 1

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, Thiên MaPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Biếm có nghĩa là thiến. Châm biếm có nghĩa là chích vào... cái chỗ bị thiến. Đau lòng phải biết.
  3. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Bạn vẽ đẹp và có hồn lắm, nhưng theo tớ thì bạn ko nên để texture vào thì sẽ rõ ràng bức họa hơn.

P/: ý tưởng tốt !
  4. Fuu J

Fuu J Thành viên cấp 1

cám ơn nhận xét của 2 bạn. mình mới dấn vào mảng biểm họa (chửi cho bõ tức mà vẫn được coi là có văn hóa), cả về nội dung và hình thức đều đang bập bẹ :)) rất cần ý kiến thẳng thắn của mọi người. cụ thể cho từng bức càng tốt ạ (xl cho mình tham tý) :))
    nhiều khi bon bạn cho câu "tao chả hiểu mày vẽ cái j" ... buồn thối ruột :(
  5. Thatthien250

Thatthien250 Banned

bạn có bao giờ thấy 1 pic tranh biếm của tụi nước ngoài chưa :) ngoài hình vẽ ra ko có 1 dòng chữ nào cả mà vẫn thể hiện được nội dung, thế mới là chuyên nghiệp
  6. Fuu J

Fuu J Thành viên cấp 1

mình có xem, đúng là trình độ khác hẳn :x đang cố gắng để sau này được như thế :D
    hy vọng nhận được nhiều lời phê của mọi người

Ủng hộ diễn đàn