Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[bigDATA] - Tổng hợp AE Project VideoHive, cập nhật hàng tuần. NEW!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Project After Effects' được đăng bởi Le Petit Prince, 2/4/16.

Lượt xem: 6,068

1. Le Petit Prince Mới đăng kí

Như các bạn đã biết, dự án bigDATA là nơi tập hợp project AE do mình và một số bạn người nước ngoài tổng hợp từ rất nhiều nguồn (phần lớn là VideoHive).

bigdata.gurus.center
    Mục đích là giúp các Designer làm việc nhanh hơn. Trước đây các bạn phải down project về để đó, thì nay với hệ thống Search của bigDATA, bạn không cần phải khó khăn khi tìm project phù hợp nữa. Bạn chỉ cần gõ "từ khóa", chọn project xem thử, và download ngay bên dưới.
    Toàn bộ file được nén dưới định dạng RAR, Password: bigDATA
    và không có file chú thích nguồn như là Shareae, hay jc-imedia,... ạ, nên bạn nào muốn reup thì cứ việc nha :D

Hiện kho dữ liệu đã lên tới hơn 5000 projects. và còn tiếp tục tăng nữa. :D (mới up được 1k)
    Để các bạn dễ theo dõi nên mình lập ra Thread này để update project hàng tuần. Mong các bạn ủng hộ :D
    Vì phải upload hơi lâu nên chắc một tuần cập nhật 3-7 project ạ :D
    Tuần tới sẽ bắt đầu nha :D

Thông báo này thay cho giấy mời.

...
    bui manh thang thích bài viết này
  2. Le Petit Prince

Le Petit Prince Mới đăng kí

Xin lỗi các bạn, vì việc upload gặp trục trặc nên chắc chưa thể upload trong tuần sau được, mà mình không thấy nút xóa Topic ở đâu cả @.@
    Vậy nếu mod nào đọc được có thể xóa hộ Topic này, để khi nào mình sẳn sàng sẽ lập topic lại. hoặc có thể giữ topic này mình sẽ tiếp tục update.
    Một lần nữa xin lỗi vì làm các bạn hụt @.@
  3. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

Dự án rất hay, ủng hộ các bác :)

Ủng hộ diễn đàn