Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình chọn ra thành viên tích cực nhất trên diễn đàn trong năm 2013 vừa qua

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/1/14.

?

Bạn cảm thấy ai là người có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhất trong năm 2013 vừa qua?

Bình chọn đã đóng 12/1/14.
  1. ILovePhotoshop

39.2%
  2. mgr

40.9%
  3. Thiên Ma

65.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 25,387

1. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

CaoChiNhan ông ráng di . năm sau ông có thể được lên bảng vàng dó... Nay lên diển đàn thấy ông share nhiều đó
    Ngô Đức Huynh, mgr, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

vote cho cả 3. ai cũng có tính cách riêng. nhưng chúc các vạn thành công. đặc biệt các bạn còn lại cũng quan trọng không kém
  3. Lùn Siêu Tốc

Lùn Siêu Tốc Mới đăng kí

bài viết đầu tiên của em, từ xưa đến h chỉ theo dõi chứ chã bao h có cm hay post bài j cả, em thích anh Thiên Ma nhất nhưng em vote cho cả 3 :x
    Ngô Đức Huynh, FMP, mgr2 người khác thích bài viết này.
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Tiêu chí của mình khi thành lập page https://www.facebook.com/VietdesignerNet là chia sẽ những gì mình biết để nhận lại những gì mình cần biết lúc mình cần, nên việc mình làm như 1 niềm vui, 1 động lực giúp mình yêu nghề hơn mà thôi nên mình cũng không quan trọng ai là người đứng nhất cả, vì 2 bạn ấy ai cũng thật sự xứng đáng cả .
    p/s: Tiền này không quan trọng nhưng tiền trả lương cho BQT từng tháng thì sau nài phải có nhá bác Dư -.-
    Ngô Đức Huynh, FMP, heo ngốc4 người khác thích bài viết này.
  5. tuandesigner92

tuandesigner92 Thành viên cấp 1

1 vote cho mgr, 1 cho ILovePhotoshop , 1 cho Thiên Ma và 1 cho bác Dư nhà mềnh :D
    Ngô Đức Huynh, mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

ILovePhotoshop
    Em thích câu nói này của anh lắm =))
    đợt này em đi làm trâu bò nên cũng bận lắm, đang cầy cố nên cũng bận chẳng có thời gian đóng góp gì nhiều cho diễn đàn như dạo trước, thôi chúc anh em năm mới vui vẻ :3
    nhắn nhủ tới thanh niên du côn vds :'( ăn ở thế *** nào mà sao lắm người ghét vậy =))
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Thiên Ma cho thì cứ nhận, hay lại chê ít :-<. không nhận thì đưa tui, tui cho 50 bộ JAV, ok ko =))

thým assmin lập cộng đồng, mọi người chung tay zô thì nó mới lớn, pageview cao thì ăn tiền wảng cáo v.v... nên tiền này xem như công sức bêy bi làm chứ có fải trên trời văng vô mặt đâu.

Cưng ko nhận thì send cho tui, rùi tui đưa JAV cho coi =))
  8. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Vote cho 3 người luôn.... Ai cũng xứng đáng với công sức đã bỏ ra.
    Mình thì mình chỉ mới tham gia diễn đàn gần 2 tháng nên cũng hk biết nói gì hết....
    Chúc VDS ngày càng phát triển hơn nữa, mang lại nhiều điều hay và bổ ích cho những ai đam mê :)
    mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  9. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Bầu chọn Thiên Ma! Những đóng góp của bạn ấy rất lớn và rất tích cực.Tôi thích người thẳng tính như Thiên Ma .
    Ngô Đức Huynh, Thiên Ma, mgr1 người khác thích bài viết này.
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Xôi thịt: Tôi vs thím bán JAV Hd xem chừng ế khách quá, 3 ng đều xứng đáng, nên hãy bình chọn cho mình, Zâu \m/
  11. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

Trong cả 3 người:
    ILovePhotoshop : Anh chia sẻ tài nguyên cực nhiều và cập nhật các topic tin tức hữu ích.
    mgr : chị cực kì nhiệt tình, thân thiện, cập nhật liên tục các topic hay và giúp đỡ member với tốc độ ánh sáng.
    Thiên Ma : chuyên môn cao>>> các tut, tips và tác phẩm của anh đã thể hiện rõ.

Kết : 1,2,3 sẽ chỉ là danh hiệu - Cả 3 người sẽ trở thành tâm điểm mục tiêu hướng đến cho các member:
    - Cập nhật thông tin hữu ích cho bản thân liên tục như chị mgr .
    - Sở hữu kiến thức chuyên môn vững chắc như anh Thiên Ma .
    - Chia sẻ nhiệt tình như anh ILovePhotoshop !
    A3ersxSOnes, Ngô Đức Huynh, heo ngốc3 người khác thích bài viết này.
  12. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

13. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Tết này a k thèm đánh bác :))
    vì có thưởng tết....
    3 thím mà k nhận thưởng. Vui lòng chuyển khoản cho e...

@ Em ăn nem :)) cưng free cho e ít jav
  14. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

Mình thì mình chưa có cơ hội gặp ai trong cả 3 ng này, nhưng hay đọc đc bài của anh Thiên Ma, cũng hay thấy bài đăng của anh ấy nên bình chọn ngay :))
  15. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Ngô Đức HuynhPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  16. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

17. Sun

Sun Mới đăng kí

banbaonylong cái web truyện làm tới đâu rồi :3 lo mà làm đi, tới đó nhiều tiền lắm :'(
  18. anthienchinh

anthienchinh Thành viên cấp 1

19. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

lady first :)
  20. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

ILovePhotoshop cũng muốn phát triển cái vụ lương này để mọi ng tích cực cống hiến hơn, chứ 1 mình mình làm hết đúng là rất đuối, nhưng hiện tại diễn đàn đang lâm vào hoàn cảnh khó khăn, còn khó khăn gì thì nếu muốn cứ inbox sẽ nói cho nghe...sang năm 2014 này phải cày thêm nữa để cố gắng bù đắp và phát triển thêm thôi...

Thiên Ma tự nhiên cậu nói thế nghe khách sáo thế hả? Dẹp suy nghĩ đó đi nhé -_-

Do post topic này trong đêm khuya và vô cùng gấp nên có chút thiếu xót, đặc biệt là quên nếu tên CaoChiNhan ra nè, đây là 1 thành viên chỉ mới xuất hiện trong mấy tháng gần đây nhưng thực sự a rất nể phục vì tinh thần chia sẻ và học hỏi của e, nếu a lập list 10 người có cống hiến trong năm 2013 thì e chắc chắn có trong list đó. Và còn cả vimeoTrangThieu nữa, 2 cậu này rất tích cực chia sẻ tài nguyên, đặc biệt là TrangThieu nhé :D

Còn riêng Eminem, e là 1 trong những lứa admin đời đầu của page và có rất nhiều đóng góp giúp diễn đàn phát triển, nhưng e đã bận công việc và đã xa page và diễn đàn trong 1 tgian quá lâu, trong khi tiêu chí đánh giá này lại là xuyên suốt trong năm 2013 nên ko có tên e, a biết là e sẽ cảm thấy ko vui vì điều này. Thôi thì có gì ko hài lòng mong e thông cảm cho a, thực sự bản thân a có rất nhiều điều khó xử và khó khăn riêng lắm, đặc biệt là trong thời điểm cuối năm đầy bận rộn và lo toang này...

Nói chung vì lập topic trong khoảng thời gian eo hẹp và cũng chỉ mang tính chất bộc phát, cho nên có gì sai sót mong tất cả thông cảm và hiểu cho mình, mình chỉ muốn làm 1 cái gì đó để ghi lại những dấu ăn cho 1 năm qua đi!

Hi vọng trong năm tới, diễn đàn sẽ có những hướng phát triển mới, có những hướng đi mới giúp cho các thành viên có thể tương tác cao hơn. Mình sẽ cố gắng tìm ra những dự án có ích cho các bạn hoạt động trong lĩnh vực chuyên môn. Và là nơi ươm mầm các bạn yêu thích đồ họa, thiết kế :)
    CaoChiNhan, Eminem, heo ngốc7 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn