Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình chọn ra thành viên tích cực nhất trên diễn đàn trong năm 2013 vừa qua

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/1/14.

?

Bạn cảm thấy ai là người có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhất trong năm 2013 vừa qua?

Bình chọn đã đóng 12/1/14.
  1. ILovePhotoshop

39.2%
  2. mgr

40.9%
  3. Thiên Ma

65.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 25,385

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thým Dư nói thế ko phù hợp, Eminem nó chỉ bận 3-4 tháng cuối năm chứ trong 3 người trên, đâu fải ai cũng hoạt động full năm đâu. Không trao thì thô,i lấy lý do ko đủ full năm thì hơi kì
    Ngô Đức Huynh, Eminemmgr thích bài viết này.
  2. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

mình thì mình vote cho Thiên Ma
    Phạm Hữu Dư nói đúng mgr mình chỉ xem qua đc có mấy top.. k có ẫn tượng lắm vì k đc biết nhiều về chị ấy
    Ngô Đức Huynh, Phạm Hữu Dưmgr thích bài viết này.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nhắc đến mèo heo chị gái mèo béo là chị này có công với cái dự án Font của diễn đàn lắm à nha :3 :3

Mèo Heo
    Tý Ngáo, Hà Bơ, Ngô Đức Huynh3 người khác thích bài viết này.
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Eminem >:D< c với em chia đôi nhé, để c thay mặt 4rum trao :* yêu em lắm cơ
  5. strongpham

strongpham Thành viên cấp 1

Ủng hộ anh Thiên Ma! Luôn chất và không che giấu! Mình thực sự đã học được rất nhiều từ anh! Cảm ơn anh! Dù anh chẳng biết em là ai :)
    Giải thưởng thì: nên lấy tinh thần làm chính! (Đúng như anh Thiên Ma) nói! Anh Phạm Hữu Dư làm ad đã vất vả vì 4room rồi! Lấy tiền túi ra làm giải thưởng cho cộng đồng nữa thì cũng thiệt! :|
    Ngô Đức Huynh, Thiên Ma, mgr1 người khác thích bài viết này.
  6. mạnh mèo

mạnh mèo Thành viên cấp 2

:D Vote cho Chị Mì Gà Rán <:-P <:-P <:-P<:-P
    Không liên quan nhưng mà ai cũng xứng đáng, nhưng em chỉ bình chọn 1 thôi :-s
    Ngô Đức Huynh, mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

mgr còn em thì sao chị :'(
    Ngô Đức Huynhmgr thích bài viết này.
  8. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Sun mod thành mới đăng kí là sao hè????
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

lenhuthanhvn : mình ko phải mod :'( mình là smod nhé :'( smod thích chỉnh title thế nào chả được :3 để vậy để đi tán gái đếy :3
    Ngô Đức Huynhlenhuthanhvn thích bài viết này.
  10. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Sun smod thì...oai hơn chứ nhẩy :v hehe
  11. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

mong học đc nhiều thứ ở diễn đàn hơn ở năm mới này :D
  12. mgr

mgr Cựu quản trị

Sun :v :v vậy chị em mình chia 3 hehe
  13. Henlend_Tran

Henlend_Tran Thành viên cấp 2

Em thích nhất chị mgr , về anh ILovePhotoshop thì cũng có biết chút chút, vote cho cả 2 được không bác Dư? :D
  14. pitlamgi

pitlamgi Banned

Vote cho cả 3 người luôn ^^.
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chia 3 là thế nào ?
    Thằng Nứng ngồi im, em sẽ vote cho chị, các bạn hãy vote cho mgr nhé, vì mình sẽ đc 1 nữa. :))
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tâm sự chút.
    Phạm Hữu Dư : Thật sự, em có cảm thấy hơi buồn 1 chút, vì không có tên em, em cùng anh chiến đấu từ giữa năm 2012 cho đến tháng 8 năm vừa rồi, cũng không hẳn là dài và em phải đi làm ko có time ngồi online nhiều thành ra để lại mọi việc cho anh và chị mgr . :D
    Nhưng em nói như vậy, ko phải là để em kể công or đòi bất cứ cái gì khác, nếu em làm cùng anh chỉ vì mong muốn có những phần thưởng như thế này, thì em bỏ từ lâu rồi, đúng ko anh ?
    Em nói ra, để muốn anh và mọi người biết rằng,em làm vì em cảm thấy thích, vậy là đủ :D
    Em thông cảm mà, nếu list 5 người, em nghĩ, chắc sẽ có em thôi. ;)
    Còn về chị mgr Em coi chị như là ng yêu, :* cái. :x
    Bình chọn cho mình nhé, mã số là 00thấy. \m/
    Ngô Đức Huynh, ZNocturne3, mgr2 người khác thích bài viết này.
  17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chắc chắn rồi Eminem, nhưng e yên tâm! Sẽ có quà Tết cho thành phần BQT (cũng ko to tát gì cả, chỉ là chút gì đó ghi dấu công sức của anh em), tình hình cuối năm a gặp nhiều khó khăn quá, với cả hiện tại chỉ có 1 mình a lo tất cả, e cũng thấy rồi đấy, cái này mgr hiểu hơn ai nhất! Nhưng a vẫn sẽ cố gắng làm 1 chút gì đó nhỏ nhoi để thúc đẩy tinh thần anh em trong forum! E hiểu cho a là a vui rồi, khi lập thớt này ra a cũng đã xác định được sẽ có 1 số người ko vui!

1 phần cũng là vì a đang trong thời kì dành giụm để sang năm có thể mua đc nhà và cưới đc vợ, sau khi đạt xong những chỉ tiêu đó a sẽ đầu tư mạnh hơn cho forum, còn giờ thì a sẵn sàng gánh hết tất cả công việc. Những người tình nguyện đóng góp a rất quý, và chắc chắn a sẽ ko quên công lao đó ;)
    A3ersxSOnes, Ngô Đức Huynh, mgr2 người khác thích bài viết này.
  18. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Dự là với 300k này ...năm sau mình sẽ bị bác ấy đòi lại vào dịp đám cưới... Chắc vuôi (:|
  19. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nếu có điều kiện, em sẽ vào trong đó :D
  20. Sun

Sun Mới đăng kí

:O mấy dòng tâm sự sặc mùi dầu ăn giữa súp mốt Eminem và Assmin Phạm Hữu Dư :'(
    không ai nhớ tới mình hết trơn :'( tuôi cũng là smod mà =)))))))))))
    mgr chị ơi, đừng để thằng nem nó lừa, nó có bạn trai rồi :'( đến với em đi :'(, em vote cho cả 3 người Thiên Ma ILovePhotoshopmgr rồi :'( nên cả ba được giải nhớ chia đều cho mừn nha :'(

Ủng hộ diễn đàn