Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bình chọn ra thành viên tích cực nhất trên diễn đàn trong năm 2013 vừa qua

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/1/14.

?

Bạn cảm thấy ai là người có nhiều đóng góp cho diễn đàn nhất trong năm 2013 vừa qua?

Bình chọn đã đóng 12/1/14.
  1. ILovePhotoshop

39.2%
  2. mgr

40.9%
  3. Thiên Ma

65.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 25,389

1. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Mình tham gia diễn đàn có vài tháng. Và mình cũng chỉ là Newbie nên chả dám "múa rìu qua mắt thợ" trên diễn đàn này. Mình thấy bác Thiên Ma rất nhiệt tình. Hầu như topic nào anh ấy cũng tham gia (không giúp thì bình luận chia sẻ). còn mgr mình ít biết đến bạn này. ILovePhotoshop bác này cũng hăng hái lắm. Nói chung cả 3 xứng đáng cho công lao ấy. Chúc cả 3 và diễn đàn sang năm mới thành công và phát triển hơn nữa :D
    mgr, Ngô Đức Huynh, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. anhmaphptn

anhmaphptn Banned

MÌnh mới tham gia diễn đàn không lâu chưa làm gì mà sao lại được cái thông báo sai phạm nhỉ :O
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

anhmaphptn bạn đang nói cái quái gì thế?
  4. cuongpb139

cuongpb139 Thành viên cấp 2

ai cũng được..::x:x:x:x:x
    mgr, Ngô Đức HuynhPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  5. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư bác ấy đang phàn nàn có người report comment trên diễn đàn của bác ấy thì phải anh ạ :3 Tại comment nào của bác ấy cũng chèn cho bằng được link quảng cáo vào đấy mà
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

nguyenlamlll àh àh đã thấy và ban ngay và luôn! cái thể loại này ko thể để sống lâu đc!
    _MeoHoang_, Ngô Đức Huynhnguyenlamlll thích bài viết này.
  7. Ngọc Báu

Ngọc Báu Thành viên cấp 1

Tham gia Và Biết Diễn Đàn Từ Cuối Năm 2012 Và Đến tháng 5/ 2013 mới quyết định lập nick bởi cũng học được rất nhiều điều, Cá Nhân Mình thấy ILovePhotoshop mgr Thiên Ma là những người rất nhiệt tình, Và mỗi người Đều góp phần giúp diễn đàn phát triển lớn mạnh thêm, chỉ là Hành động không giống nhau, Vậy nên để nói ai là nhất thì rất khó, mình chỉ dám ủng hộ cả Ba người bởi lẽ thấy ai cũng xứng đáng với danh hiệu Những Thành viên tích cực nhất :D , Mong cả 3 sẽ giữ mãi ngọn lửa nhiệt huyết này, ....P/s : Phạm Hữu Dư sang năm 2014 Mong Admin Để ý thêm mảng 3D và kiến trúc trong diễn đàn hơn nữa .. Hẻo Hóm Hĩnh : Mình cũng quý bạn :P ... Lời cuối, Xin chúc diễn Đàn ngày càng phát triển,
    Hẻo Hóm Hĩnh, mgr, nguyenlamlll3 người khác thích bài viết này.
  8. fushinguyen

fushinguyen Mới đăng kí

chẳng biết nói sao. Em rất cảm ơn không chỉ riêng 3 người được bình chọn mà tất cả các thành viên của diễn đàn. Từ khi tham gia diễn đàn tới giờ em chỉ lẳng lặng nghe, học hỏi và chưa khi nào viết bài share cho anh em, tự thấy mình hổ thẹn về trình độ của mình còn thấp kém quá và cũng không biết mình chia sẽ có hữu dụng không nữa. Nhưng em vẫn muốn nói một tiếng cảm ơn tất cả. I Love Us - vietdesgner.net
    Phạm Hữu DưILovePhotoshop thích bài viết này.
  9. Anny Huynh

Anny Huynh Mới đăng kí

mgrPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  10. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Ngọc Báu Nhân dịp này mà đc vài người "bày tỏ tình cảm" >:) Còn ai quý Hẻo em nữa ko thì bày tỏ luôn 1 thể :"> Em yêu tất .

Đùa tí :"> Cảm ơn những người yêu quý em và em yêu quý nhiều nhiều ạ :x
  11. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia diễn đàn nên mình không biết ai đóng góp nhiều nên mình bình chọn cho cả 3. Theo mình nghỉ riêng các bạn đã tham gia lâu hiểu biết sự đóng góp của từng bạn thì nên bình chon ra nhất, nhì, ba thì hay hơn, mình nên bình chọn từng cấp bật để sau này anh em có sự phấn đấu hơn nữa.
    mgr thích bài viết này
  12. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia diễn đàn, đang trong quá trình học hỏi nên chưa cống hiến được gì cả. Qua tóm tắt của assmin thì rất là khâm phục cả 3 ứng cử viên, mình vote Thiên Ma rồi lưu kết quả mới biết là có thể vote cả 3 :(

Mình vote cho Thiên Ma là vì có tranh luận với bác ấy 1 lần :)

Chúc diễn đàn của mình ngày càng phát triển, các bài chia sẻ ngày càng chất lượng, hi vọng VDS sẽ phổ cập đồ họa nói chung và Photoshop nói riêng đến tất cả mọi người ^^
    Phạm Hữu Dưmgr thích bài viết này.
  13. Kẻcôđơn231

Kẻcôđơn231 Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Gatitos
    Vote cho mình thì có liên quan gì đến tranh luận :-?
  15. Rainy Day

Rainy Day Thành viên cấp 2

Mặc dù mình chẳng biết quái gì về manip, nhưng vẫn vote cho bác Thiên Ma vì manip quá khủng :x
  16. Đặng Nhân Thuần

Đặng Nhân Thuần Mới đăng kí

Mình là men mới nên không biết kích vô chỗ nào để bình chọn vậy nhỉ?
  17. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Vì tranh luận mới nhớ cái tên Thiên Ma, và thêm điều nữa là đi đâu cũng thấy cái mặt bác 8-}
  18. Kẻcôđơn231

Kẻcôđơn231 Thành viên cấp 1

Trồi ôi đi đâu cũng thấy mặt là sao? khéo cuồng bác Thiên Ma rồi Gatitos =)) :))
  19. Tạ Minh Hảo

Tạ Minh Hảo Thành viên cấp 2

Vote cho Thiên Ma :)
  20. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Thật ra em chả biết ai cả nên không biết nhận xét thế nào :D. Đã vote cho cả 3 Thím . Chúc 3 Thím có sức khỏe đề có nhiều bài tut và tài nguyên hay cho Anh em VDS.
    Phạm Hữu DưILovePhotoshop thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn