Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bkav sắp ra dịch vụ có thể thay thế dịch vụ của Google

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi banbaonylong, 21/6/13.

Lượt xem: 5,514

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn nên trải nghiệm hết thử xem ;)

lên trang chủ bkav xem thêm nhá
    SanJi thích bài viết này
  2. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

bom to quá các bác ạ :-&
  3. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Mấy bác cứ thử dùng hết các dịch vụ mà BKAV nó cung cấp thì sẽ thấy cũng không hề tệ (cái AV thì em không dám nói :))
    Có điều là bác Quảng hay nổ quá, mà lại nổ to nên dân tình ghét thôi, nhưng trong trường hợp các nhà mạng VN chặn GG thật thì chắc em sẽ ủng hộ BKAV thay vì thằng Cốc Cốc
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình thì có cảm nhận khác. Mình luôn ủng hộ các sản phẩm trí tuệ của Việt Nam

Chúc Bkav ngày càng phát triển chức năng và chất lượng của các sản phẩm của mình :)
    chuot406 thích bài viết này
  5. wangdu

wangdu Thành viên cấp 2

Em thực sự không biết nói gì với chú Quảng nhà mình.
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Dùng 1 thương hiệu đã nổi tiếng để so sánh và đề cập về tương lai của thương hiệu mình thì chẳng khác nào tự sát.
    1 chiêu Pr mà doanh nghiệp Việt thường dùng nhưng kết quả thì thường Hy sinh. :))
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Em thấy chú Quảng nổ như thế có sao đâu? Vietnam chẳng phải sẽ có tiếng hơn sao? :)
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

SanJi : Có tiếng thì do thương hiệu khẳng định, chứ nổ thì làm sao tạo danh tiếng đc trời !?
    SanJi thích bài viết này
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

có tiếng thế nào vậy? BKAV làm soft antivirus còn trước khi Kaspersky ra đời, nhưng nhìn thử bây giờ xem BKAV lóp ngóp ra đc biển lớn thế giới chưa?
  10. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

banbaonylong: BKAV ra đời năm 1995, Kaspersky năm 1997, tuy nhiên thì BKAV tới 2005 mới tiến hành thương mại hóa. Thời "xa xôi" đó VN mình còn có D32 nữa, tuy nhiên giờ đã mất tích. Thời mà tin học chưa được phổ cập rộng như bây giờ, thì hầu như máy nào cũng cài BKAV, phải nói là BKAV quá yếu kém khi không tận dụng được cái lợi thế đó để chiếm lấy thị trường, để giờ mang tiếng "nổ"
  11. wangdu

wangdu Thành viên cấp 2

Mai mốt các bác có thể đăng nhập facebook bằng tài khoản BKAV Mail.....:-bd
    thietkewebhoian thích bài viết này
  12. thietkewebhoian

thietkewebhoian Thành viên cấp 1

quăng lựu
  13. Nguyễn Minh Nguyên

Nguyễn Minh Nguyên Thành viên cấp 1

Sao mình lại không ghét nhưng cũng không thích bác Quảng này lắm :)
    Nhưng dạo này thấy bác Quảng tập trung đầu tư vào 2 dự án lớn của BAKV như SmartHome hay cái dự án BKAV Smartphone sắp tới đây :3 Nếu dự án smartphone ra giá thành vừa thành và là sản phẩm của trí tuệ Việt thì mình cũng ủng hộ :)
    Còn cái BKAV AV thì hồi xưa mới bik máy tính là gì thì mình có dùng :)

Ủng hộ diễn đàn