Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Black&white] Cũ nhưng luôn nổi bật....

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi jkennylt, 4/1/13.

Lượt xem: 2,520

1. jkennylt Thành viên cấp 1

Nay lạnh quá chẳng có gì để làm e đành sửa cái ảnh thành đen trắng rồi up lên cho các bác gạch đá đủ kểu để tập né cho nóng người ^^

Ngoài ra e cũng cũng thích romance lên định làm cái ảnh này kiểu lãng mạn lãng tử tý mà chưa nghĩ ra lên làm ntn mong mọi người giúp đỡ.^^

...
    Gooner Designer thích bài viết này
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

pic này có phải công viên Dịch Vọng không nhỉ.
  3. jkennylt

jkennylt Thành viên cấp 1

ko bác ạ.. CHỗ này là khu trung cư Việt Hưng gần nhà em.. Mùa thu man mác e ra cái hồ làm kiểu ấy mà :D
  4. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

píc 1 xinh zai :">
    pic 2 nên xóa bớt 3 nhân vật phụ và cái xe thì may ra còn lãng mạn đc 8-}
    hóng cao nhân ^^~
  5. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

pic 2 ăn gian nhá, chuyển qua box nhờ vả đê
    pic 1 chuyển BW quá đơn giản để trưng bày bạn gì gì ơi \:D/
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đen quá đen , trắng cũng quá trắng ;;)
  7. jkennylt

jkennylt Thành viên cấp 1

e Hóng cao nhân. Tiện thể show hàng 1 công 2 việc :D........Thế mà cũng bắt lỗi. Hiu hiu ..
    Thôi thì em lấy lại màu và show ảnh khác :P
  8. Hoàng Anh Phương

Hoàng Anh Phương Thành viên cấp 1

chắc bác này giỏi lắm đây, topic nào em cũng thấy bác đi chê người ta
  9. Bụi Đường

Bụi Đường Mới đăng kí

Bác muốn lãng mạn thì chỉ cần căn lại bố cục một xí,để phần trước mắt nhìn của chủ thể 2 phần,sau lưng 1 phần....kiểu nhìn xa xăm ấy.Tiến sát lại chủ thể hoặc mở khẩu lớn để làm nhòe phông nền tôn lên phần chính.Như hiện tại thì bị ba người kia và cái xe máy làm cho hình bị mất tập trung rồi.Ah quên,thêm nữa là ko nhất thiết phải chụp toàn thân người đâu.Bác thử làm như em nói rồi quăng hình lên cho anh em gạch tiếp!hehe
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Xấu tui nói xấu , đẹp tui nói đẹp , ko lẽ con chó tui bảo là con gà , hài quá ...
    Katy2309, buumArtLê Hữu Duy thích bài viết này.
  11. Hoàng Anh Phương

Xấu thì bác nên chỉ rõ xấu ở đâu và làm thế nào để khắc phục ạ, chúc bác hạnh phúc >:D<
  12. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

t thấy bạn ấy bảo "đen thì quá đen, trắng thì quá trắng" -> k phải là nói xấu ở đâu à ~.
  13. Hoàng Anh Phương

topic nào mà chả bảo thế !!
  14. Phệ

Phệ Thành viên cấp 1

nghĩ đúng mà đen quá đen trắng quá trắng thiệt mà
  15. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hoàng Anh Phương Sự thật thì bạn ý nói đúng rồi mà! :D Bạn không nhận ra vậy à! Những mảng màu đen thì mất hết chi tiết còn những mảng sáng thì cũng mất hết chi tiết vì bị cháy!
    Katy2309Phệ thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn