Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blen màu vintage phong cảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Anh Pc, 20/4/13.

Lượt xem: 2,744

1. Anh Pc Mới đăng kí

Xin cả nhà cho em tí gạch đá. Vì lần đâu tien vào diễn đàn.

...
  2. đăng hiếu

đăng hiếu Thành viên cấp 2

Anh Pc, bạn viết tut đi bạn, :D :D
    rồi mình đăng lên trang hội cho mọi người cũng biết :D :D
  3. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

mình thì ko phải BQT..mà cũng ko phải admin hay mod j..nhưng mình thấy mỗi topic bạn lập ra thế này..hoặc những tác phẩm bạn làm ra thì nên có ảnh gốc..như thế ng đọc sẽ thấy bạn làm ảnh thay đổi thế nào..chứ có mỗi sản phẩm không thì khó nhận xét lắm..blend thì action h làm nhanh lắm
  4. phamjen

phamjen Mới đăng kí

Anh PC, bạn làm đúng tone vintage rồi nè:), nhưng mình nói 1 chút ý kiến của mình là, hơi dư vàng.. với lại có thể thêm chút chiều sâu cho ảnh thì chắc ổn hơn, vì thấy ảnh hơi nhạt.hihi..một chút xíu góp ý bạn nha. Bạn Đăng Hiếu ơi, tut tone vintage này đã có trên diễn đàn rồi đó bạn:).
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Retro cổ điển phương Tây , đã có tut rồi nhé !

Ủng hộ diễn đàn