Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blen màu xanh nước biển

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 12/1/14.

Lượt xem: 2,201

1. anhdepzaiii Banned

stock
    tác phẩm

...
  2. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Nhìn bác kéo màu ám cả mặt rồi , mà cái này bác ghép mây màu vào đây đúng ko .
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  3. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

màu ám mặt rồi bác ợ @@~~
  4. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

trới ơi bây h mới để ý tức quá
  5. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

nguyenvuHD cái đó là hình chụp mình ăn cắp trên face người ta về blen chơi đó chứ đâu phải ghép
  6. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

anhdepzaiii Bác là chủ nhân của em nó hã . Sao lại đi ăn cắp chứ . ^:)^^:)^^:)^^:)^
  7. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

tìm hình bãi biển blen mà ko có tình cờ thấy face người ta có ảnh đẹp nên đem về blen chơi hihi
  8. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Mới xem cái tul làm màu này trên youtube . Hình như là tạo 3 layer selection colour kéo màu blue lên giảm black phải không nhở :3
  9. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

nhiều cách lấm bạn ơi,làm mấy cái thể loại này ảnh càng chất càng đẹp
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn