Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend ảnh,thấy bạn dungkinhconggg trên diễn đàn nhờ blend tấm hình này,mình dow về blen thử

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anhdepzaiii, 18/4/14.

Lượt xem: 3,633

1. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

thớt làm xấu đi rồi.
  2. -Trần Văn Hùng-

thằng bạn rủ đi uống trà đá, làm nhanh khoảng hơn phút gì đấy, hi vọng coi được
  3. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

4. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

bạn kubeongay nói đúng, cái ảnh thế kia rồi bạn nmplela lại xóa mờ quá cảm giác nó lơ lửng.không đẹp. bạn xóa đến nỗi không biết mod đang đứng ở đâu và cảnh gì phía sau nữa, còn phần da thì bạn xử lý đẹp rồi
  5. anhdepzaiii

anhdepzaiii Banned

nmplela trời ơi cái đó là cái chiều sâu của ảnh cái mật người ta vậy mà nói blend hư? cái ảnh bạn blend như ảnh gép vậy nhìn ảo wa

6. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

mấy bác blend toàn bị ám màu hết,
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

chưa hình dung ra cái thớt này sinh ra để làm gì :D
  8. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Sinh ra để post hình tác phẩm của nhiều bạn mới học PTS thôi mà bạn minhducdesigner . Ảnh thì nhìn như bà già mặc dù mẫu tầm ngoài 20 tuổi, ảnh thì như bức tranh sơn dầu còn chưa ráo mực. Mình lâu lâu bị căng thẳng vô VDS là lại thấy thoải mái hẳn ra. Cảm ơn BQT đã tạo ra VDS.
    bachpro89 dùng action mà còn phán " mỗi người 1 con mắt design " :D
    Gia Kiệt thích bài viết này
  9. Black Berry

Black Berry Mới đăng kí

apachi0205 Bạn nói như đang mỉa mai những người mới đang tập tành với Ps vậy. Đến những nơi hợp với bạn mà nói như vậy, đừng hạ xuống đây rồi nói như mình pro lắm.
    learn.by.hard thích bài viết này
  10. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

@apachi0205 câu nói của mình nằm ở phương diện thẩm mỹ mỗi người, cái action mình dùng nó cũng là tác phẩm của một người mà họ có thể bán được tiền bởi action đó đấy bạn,, phán như thanh quá đấy apachi0205
  11. -Trần Văn Hùng-

bachpro89 mình không phủ nhận việc thẩm mĩ phụ thuộc vào từng người, nhưng nếu thẩm mĩ mà mọi người không thể chấp nhận được thì đó là 1 cái gì đó không ổn. Việc bạn dùng action cũng vậy, bạn sử dụng action là 1 việc tôt và tác giả của nó cũng rất pro mới bán được action đó, nhưng bạn có nghĩ đến việc action nó còn phù hợp với 1 số bức ảnh còn 1 số thì không chưa?
  12. bachpro89

@-Trần Văn Hùng- mình hiểu ý của bạn nói là gì ? mình tranh luận vì mấy bạn trên phát biểu như thánh thôi, và tấm ảnh là làm dạng nhanh gọn lẹ trên VDS, chỉ co việc đó thôi mà mấy ông cứ chém gió hoài nên bực đó mà
  13. uyentn88

uyentn88 Thành viên cấp 1

thấy rôm rả quá cũng góp vui 1 tấm, ko có ý định cạnh tranh chém gió với ai hết, chỉ mún thử sức mình ^^

14. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

bachpro89 nói thế vì cái " con mắt design" kia đâu phải của bạn mà nhận. Cãi cố làm gì. Nói cách khác là bạn chỉ có cái công đạo lại và post lên đây. Kiếm được mấy cái action rồi khoe là biết xài PTS à. Chưa đâu bạn. Và nói thêm nữa nếu bạn thấy tác phẩm của bạn đẹp thì mình nghĩ bạn không hợp với cái việc design.
  15. bachpro89

@apachi0205 không có ý kiến phản đối gì với câu noi của bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn