Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Ảnh toàn xanh!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mr.Dongpk, 25/5/13.

Lượt xem: 7,203

1. nguyenhoang1208

nguyenhoang1208 Thành viên cấp 1

đậu xanh.load j mà ăn hết 2 tô mì tôm chưa xong.mạng giáo viên ko lẽ yếu thế hjx
  2. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

zoom cực...............đã
  3. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

namura502 Tìm cái để khen thì dễ lắm :)
    Mà em đoán bác cũng bị em chê rồi thì phải :))
    Nếu cảm thấy có khả năng thì sợ gì bị chê bác nhỉ ;))
  4. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

Hiwatari Kai tại t coi thong wa cái page I love pts share mà thấy bác comment tich cuc wa'.
    khả năng của bác em trông thấy hết rồi... *chém chém :-" .
    truok bị bác chê nên nhớ mặt kaka=))
    Hiwatari Kai thích bài viết này
  5. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

namura502 Sr. Mình quan tâm thì chê, bác chủ thớt nào kêu là: Ảnh tao đẹp rồi, mày chê cái cc. Thì xin lỗi, e đ' bao giờ thèm rep lại :)

Đây là diễn đàn chung, anh em up ảnh là để xin góp ý, còn các bác tự cho là hình của mình, tác phẩm của mình nó đ' phải sửa thêm gì nữa thì up lên làm cái đ' gì phải không bác :).

Nói chung là em chê là chê theo cái cảm quan phàm tục của mình, có gì sai thì các bác cứ chửi thẳng, còn đúng thì cùng rút exp :-j Còn không thì đi về mà tự sướng tiếp :))

P/s: Còn khả năng của e ntn thì bác biết đc mới tài :))
    namura502 thích bài viết này
  6. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

thì ai câm che dau. :) e bị dị ứng vs thê loại; 1 là che xong rồi mất tích. 2 là chê xong ko chỉ ra dc cái sai cua nguoi ta, thớt hỏi thì cứ ngồi chém huề vốn, 3 là còn làm tệ hơn nguoi ta nữa.. :))
  7. phucthanh1327

phucthanh1327 Thành viên cấp 1

Chân & đùi MOD trông nhiều nốt mẩn ngứa nhỉ :D

Ủng hộ diễn đàn