Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend couple vintage ngọt ngào

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jaeki, 4/3/13.

Lượt xem: 6,623

1. centergraphic

centergraphic Banned

Stock đẹp quá mượn làm thử 1 phát có ra Vintage ko???????????

2. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

mầu này thiên về retro hơn vintage bạn nhé, ko phải vintage đâu, nó có tone của nó chứ k phải chỉ cảm nhận đâu ^_^.
    P/s thớt: mầu bạn đổ cũng rất đệp r :like:, tuy nhiên đẹp nhất thì mầu tấm 2 là nhất, tone low saturation vừa phải, mầu hài hòa.
  3. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Nói gì thế bạn, mình có phải thớt đâu, mình cũng có làm gì cái ảnh đâu. Nhầm hàng cmnr
    Với mình thì nó vẫn giống vintage hơn :">
  4. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Oh, sr mình nhìn ko kĩ, đã sửa lại. Tuy nhiên k phải cái gì cũng gán mác vintage :)), chơi cũng nên tìm hiểu, ko chúng nó lại bảo chém gió \:D/
  5. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chém cũng có sao :">
    Mà mình cũng ko gán mác vintage tùm lum, cảm nhận riêng của mình thôi
  6. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

nHÌN giống Restro hơn là vintage
  7. Jaeki

Jaeki Thành viên cấp 1

sorry bạn dạo nì bận nên mình chưa có time vào 4rum, hnay mới com cho bạn đc. okie ^^. mình send wa tin nhắn cho bạn ha ^^
  8. Jaeki

Jaeki Thành viên cấp 1

kizuno thích bài viết này
  9. 07FF

07FF Thành viên cấp 1

màu đẹp quá bác...!
    Jaeki thích bài viết này
  10. kizuno

kizuno Thành viên cấp 1

thanks bạn nhìu nha

Ủng hộ diễn đàn