Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend đen trắng , ACE cho xin tý ghạch về xây nhà nha. giá vật liệu dạo ni đắt quá

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyen trung trực, 9/10/12.

Lượt xem: 4,691

1. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Bạn cần bao nhiều? [​IMG]
    Hongoc, Nguyễn Tất ThắngNguyen trung trực thích bài viết này.
  2. dovuquocviet

dovuquocviet Thành viên cấp 2

lên gg search rồi down bộ font UTML về ấy bạn ơi trong đấy có hơn trăm font tiếng việt nghệ thuật khá đẹp
    Nguyen trung trực thích bài viết này
  3. TiNồ

TiNồ Thành viên cấp 1

mới học ai cũng vậy, làm từ từ lên tay, xem nhìu vào bạn, sẽ điều tiết dc thoi
  4. Hongoc

Hongoc Mới đăng kí

=)) comt vui thôi nhé bạn =)) nhìn mà mình liên tưởng đến cây thông nô en :))
  5. Nguyen trung trực

Nguyen trung trực Thành viên cấp 1

công nhận mấy bạn vui tính ghê, sáng tao vô bờ bến =))
  6. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Để mình góp ý nhé:

Thứ nhất là đường line: bạn nên thu nhỏ đường line lại, thay vì 1 đường line thì để nhiều đường line nhỏ chập gần sát vào nhau<như kiểu đan xen ý>, thêm 1 vài đốm sáng kích cỡ khác nhau xung quanh đường line và cuối cùng là không nên vẽ 1 đường line từ đẩu tới chân như vậy.

Thứ hai là brush: bạn nên sáng tạo ra 1 cái gì đó hay hơn hình bông hoa kia, thế vào đó là những đường line được stroke = những hình vuông, hình tròn, hay đơn giản cũng là 1 số đường line mỏng, màu nổi bật hơn đường line chính. . . thì sẽ hay hơn, chứ nhìn thế kia mình ko thấy 1 tí sáng tạo nào cả, đơn giản chỉ bấm vào brush và click vào là xong.

Thứ ba là font chữ: font chữ của bạn chưa được việt-hóa thì nên thay font khác hoặc tự vẽ các kí tự còn thiếu hoặc bị sai vào nhìn cho hợp.

p/s: bạn có thể không đồng tình nếu thấy mình sai hoặc không hợp vs cách nghĩ của bạn :)
  7. Nguyen trung trực

Nguyen trung trực Thành viên cấp 1

cái ni ở trên trang 1 mấy bạn có nói cho mình rùi mà,
    version 2 ah` ? tks bạn nhìu nha :D
  8. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

bạn đọc kĩ bài mình viết sẽ thấy nó khác chỗ nào :)
  9. Quynhlb

Quynhlb Thành viên cấp 2

Quần bò đẹp lắm bạn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn