Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend gam mùa đông

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sang Đoàn, 13/11/12.

Lượt xem: 3,140

1. Sang Đoàn Thành viên cấp 1

Stock
    ... dõi theo bước chân em..

...
    Khánh lacoste, Twostbilly88 thích bài viết này.
  2. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Mình nghĩ thế này bạn nhé. Bức ảnh của bạn chụp đẹp rồi ( không biết của bạn hay của ai ). Sự nhấn nhá, công nghệ ( máy, ống ). Đả đẹp, nên mình nghĩ bức ảnh trên bạn không cần phải chỉnh màu đâu. 100 người may ra có vài người sẻ nói màu bạn chỉnh đẹp, còn lại chắc sẻ yêu cái stock hơn.
    Con người ta đôi khi đi tìm kiếm những màu sắc, nghệ thuật ở những nơi xa xôi và rồi khi mỏi gối người ta nhận ra rằng vẩn như thế, hãy là thế, giản dị thôi để cho tất cả nhẹ nhàng đến bên nhau. Đôi khi giản dị là thứ người ta đi tìm kiếm suốt cả chặng đường mà không mấy ai nhận ra đâu bạn à
    Stock đẹp
    HoàngDs, DX_DegenerationSang Đoàn thích bài viết này.
  3. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

mình cũng thích stock.chỉ cần bạn làm tối tối đậm đậm lại xí mình nghĩ sẽ tốt hơn
    Sang Đoàn thích bài viết này
  4. Sang Đoàn

Sang Đoàn Thành viên cấp 1

thank's các bạn
    mình cũng thích sự đơn giản nhưng lâu lâu phá cách 1 xíu :D
  5. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Àh, đôi khi như kiểu phá ảnh nên muốn đổi màu nghịch ngợm linh tinh mà. Chứ tất nhiền (trừ ảnh du lịch, dân gà qué chụp blend lên mới đẹp) ảnh đã qua ổng kính chuyên nghiệp thì họ toàn đưa bản đã chỉnh lên k rồi.

Mình thấy cái blend nì của bạn chưa đậm sắc u ám mùa đông lắm, nó nên trầm tối hơn xí chứ cái nì hơi chói lóa. ^^ Mình cũng thích phá hình, chuyển sang đông, thu, hè tùm lum. :D Nhưng mình chọn stock màu nhạt, ảnh chụp bình thường :D
  6. jikijoly

jikijoly Mới đăng kí

stock đẹp sẵn rồi , bạn nhấn lại chút xíu nữa thì tuyệt ^.^
  7. buitung_design

buitung_design Mới đăng kí

Làm gam màu lạnh kiểu tuyết thì cần sự tinh tế hơn nữa đó bạn
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác ý thích mùa đông ấy mà ! :D